มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41056 Posts in 6102 Topics- by 6143 Members - Latest Member: Latte
Pages: « 1 2 3 4 5 6 7 »   Go Down
Print
Author Topic: การแข่งขันฟิสิกส์โอลิมปิกเอเชีย ครั้งที่ 7 - 23-30 เมษายน 2549 ที่ Almaty Kazakhstan  (Read 64209 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Mwitish
neutrino
*

When the solution is simple, God is answering.

« Reply #75 on: April 29, 2006, 09:42:51 PM »

ดีใจด้วย ผลงานปีนี้ดีสุดยอด Grin
ampan
SuperHelper

« Reply #76 on: April 29, 2006, 09:53:20 PM »

มาลอยหน้าลอยตา ในกระทู้ครับ
จริงๆ ต้องบอกว่า ยินดีด้วยครับ ผมก็เชื่อเหมือนกันว่า ทุกคนทำกันเต็มที่ เท่าที่ร่างกาย และจิตใจในตอนนั้นจะอำนวย laugh
ทั้งนักเรียนและกรรมการที่ไป ต่างก็ต้องขับเคี่ยว(ไม่รู้สะกดถูกไหมครับ Huh)กับ สถานการณ์ ที่เกิดขึ้น� เพราะฉะนั้นทุกคนคงจะเหนื่อย แต่เดี่ยวก็หายจริงไหมครับ
กลับบ้านเรา รักรออยู่� � Cheesy� (จริงๆเข้ามาช้าไปหน่อย)

angel angel angel angel angel

Samuraisentai Shinkenger 侍戦隊シンケンジャー
radical
neutrino
*

เราเป็นอย่างไร สังคมเป็นอย่างนั้น

« Reply #77 on: April 29, 2006, 10:34:07 PM »

ตกลงทำไมมี7คน หายไปไหน1 งง
2เงิน4ทองแดง 1HB +กันได้7อะ้
neenee
neutrino
*

neenee เองครับผม

« Reply #78 on: April 29, 2006, 11:17:05 PM »

รออ่าน memo มาตั้งหลายวันครับ   จริงๆ รออ่านที่อาจารย์ปิยพงษ์เขียนด้วยนะครับ   แต่ memo สนุกมาก นี่ถ้า เห็นรูปกำเดาไหลด้วย หรือถ้ามีกลิ่นส้วม ออกมาที่เว็บได้ด้วย  คงเร้าใจน่าดูนะครับ     

รอ memo 4 อยู่นะครับ   อย่าให้คนอ่านรอนานครับ   อ่านแล้วติดยิ่งกว่าละครอีกครับ   

neenee เองครับผม ;-)
ปอนด์
neutrino
*

เราสวยเท่าไร สังคมก็สนใจเราเท่านั้น :)

« Reply #79 on: April 29, 2006, 11:25:20 PM »

ยินดีด้วยนะคะ   อยากรู้คะว่าใครมาฮึดตอนทำแล็บได้บ้าง แล้วตอน moderation เป็นอย่างไรบ้างคะ   แล้วอาจารย์แต่ละท่านสบายดีหรือเปล่า   เก่งมากคะ

ชอบฟิสิกส์แบบปอนด์ปอนด์ Smiley
MwitStu.
neutrino
*

รักแท้แพ้ใกล้ชิด อยู่ห่างคนละทิศหมดสิทธิ์ครอบครอง

« Reply #80 on: April 29, 2006, 11:35:31 PM »

รออ่าน memo มาตั้งหลายวันครับ จริงๆ รออ่านที่อาจารย์ปิยพงษ์เขียนด้วยนะครับ แต่ memo สนุกมาก นี่ถ้า เห็นรูปกำเดาไหลด้วย หรือถ้ามีกลิ่นส้วม ออกมาที่เว็บได้ด้วย คงเร้าใจน่าดูนะครับ

รอ memo 4 อยู่นะครับ อย่าให้คนอ่านรอนานครับ อ่านแล้วติดยิ่งกว่าละครอีกครับ
เห็นด้วยครับ
#Beta_SteP#
neutrino
*

ค่าคงที่ใดๆ ไม่เท่ากับใจที่มั่งคง

« Reply #81 on: April 30, 2006, 01:03:34 AM »

ยินดีด้วยกับทุกๆคน นะครับ  Grin

"รู้จักความพอของความพอเพียงเป็นความเพียงพอที่นิรันดร์..."
earth_maker
neutrino
*

เราเป็นอย่างไร สังคมเป็นอย่างนั้น

« Reply #82 on: April 30, 2006, 03:54:41 AM »

โหไปดู results มาทีมจีนเค้ามีผู้หญิงด้วย(แถมเก่ง)....

ยินดีด้วยนะครับสำหรับผลงานปีนี้
ผมว่าผลงานดีขึ้นจากปีที่แล้วและสองปีที่แล้วนะครับ สงสัยเด็กๆจะเก่งขึ้น
ยังไงก็ขอให้ดีขึ้นอีกที่สิงคโปรนะครับ
rockmanx
neutrino
*

« Reply #83 on: April 30, 2006, 08:43:18 AM »

น่านสิเค้าเก่งจริงๆนะแต่ทีมไทยเราก้อเก่งเหมือนกัน Wink
phys_pucca
Administrator
SuperHelper

วิ่งตามฝัน

« Reply #84 on: April 30, 2006, 08:53:33 AM »

icon adore icon adore icon adore icon adore icon adore icon adore icon adore icon adore

เก่งมากเลยครับ ทำผลงานได้ดีมาก ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ
ขอให้เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพครับ

angel angel angel angel angel

icon adore  PHYSICS NEVER DIE
Nature uses only the longest thread to weave her patterns, so each small piece of her fabric reveals the organization of the entire tapestry. ; Richard P. Feynman

อย่าท้อ อย่าหยุด อย่าเบื่อ ; psaipetc
aa_sk
neutrino
*

« Reply #85 on: April 30, 2006, 10:09:25 AM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกๆ คน ทั้งอาจารย์และนักเรียนด้วยนะครับ Smiley
sg24979
neutrino
*

« Reply #86 on: April 30, 2006, 12:08:21 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ  เยี่ยมยอดมากๆ  สมแล้วที่เด็กปีนี้เรียกได้ว่าเทพทั้งนั้น Lips Sealed

อาจารย์เองก็สุดยอดครับ fight คะแนนกันเต็มที่(ถ้าไม่fight อาจไม่ได้เหรียญเงิน  เพราะจีนมันดันทำคะแนนซะสูงปรี๊ดเกินหน้าเกินตา )

สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว  ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ 

วันนี้คุณทำความดีแล้ว หรือยังครับ ?
mekunka (มีคุณค่า)
neutrino
*

มีคุณค่า

« Reply #87 on: April 30, 2006, 09:11:44 PM »

ขอแสดงความยินดีกับพี่ ๆ ทุกคนเลยครับ โดยเฉพาะพี่ peace
f4
neutrino

This is F4 :-)

« Reply #88 on: April 30, 2006, 10:21:37 PM »

The final result of the 7th APhO:

f4
neutrino

« Reply #89 on: April 30, 2006, 10:26:09 PM »

Dear mpec members,
The 12 of us are in the internet shop right now. I'm sorry if I can not post memo 4 before going back home. However, I will try to finish it and post it later even if I am already back in Thailand. I'm glad that many people like the memos. Thank you for have been reading them.

We are flying back home tomorrow, leaving Almaty at nearly 8 pm and will transfer the flight in Tashkent, Uzbekistan. Hopefully we will be in Bangkok on time on Tuesday at around 7.30 pm.

See you in Bangkok!
Bye

Pages: « 1 2 3 4 5 6 7 »   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น