มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41094 Posts in 6121 Topics- by 6791 Members - Latest Member: นภวิชญ์ นันทะน้อย
mPEC Forumถามโจทย์ปัญหาถามโจทย์ปัญหาไฟฟ้าแม่เหล็กวงจรไฟฟ้าที่แสนง่ายเหมือนกันครับ
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: วงจรไฟฟ้าที่แสนง่ายเหมือนกันครับ  (Read 4212 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Forza_Nerazzuri
neutrino
*

« on: February 04, 2006, 07:52:42 PM »

ช่วยหน่อยนะครับเคยเป็นข้อสอบเก่ามาก่อน
FogRit
SuperHelper

มีอะไร ใช้อย่างนั้น

« Reply #1 on: February 09, 2006, 10:42:32 PM »

ช่วยหน่อยนะครับเคยเป็นข้อสอบเก่ามาก่อน

่สงสัยนายต้องช่วยตัวเองไปก่้อนแล้วเป็นไงบ้างมาบอกกันบ้างนะพวก

อดทนและทำงานอย่างสอดคล้องกับธรรมชาติ
pakky
neutrino
*

เราเป็นอย่างไร สังคมเป็นอย่างนั้น

« Reply #2 on: May 17, 2006, 07:20:29 PM »

ขอลองทำข้อ a) ก่อนนะครับ
Forza_Nerazzuri
neutrino
*

« Reply #3 on: May 22, 2006, 05:48:09 PM »

ผมเคยลองคิดแบบนี้แล้วครับ แต่ทิศของสนามแม่เหล็กไม่ได้พุ่งลงในทิศ -x เท่านั้น แต่จะวิ่งวนรอบแนวแกน z'
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น