มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41094 Posts in 6121 Topics- by 6773 Members - Latest Member: Kaiau
Pages: « 1 2   Go Down
Print
Author Topic: ประกาศผลสอบ ม.4 ค่าย 2 - มีนาคม 2548 ผู้ได้รับคัดเลือกเป็นตัวแทนไปแข่งที่เชียงใหม่  (Read 26862 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« Reply #15 on: April 08, 2006, 03:36:25 PM »

จาปากาดเมือรายครายจาไปรุ ซาดน่าตอนบ๊ายบายมั๊ง� เล้วสามลองก้มีแค่2คนอะ� Grin
ผมอ่านลำบากมากครับ หุหุ อ.ปิยพงษ์ นี่� redfaced

คิดอย่างนั้นเหมือนกัน แต่ (หุ หุ) ไม่เข้าใจว่าทำไมเด็ก ๆ เขาชอบพิมพ์กันอย่างนี้� Undecided

Regina
neutrino
*

« Reply #16 on: April 08, 2006, 07:27:56 PM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกๆคนด้วยนะคะ เหวอ ทำไมอาจารย์ใช้ภาษาแปลกๆๆ อึ้งๆ อิอิ

--------------------|) |* $ t----------------------
oumum
neutrino
*

เราเป็นอย่างไร สังคมเป็นอย่างนั้น

« Reply #17 on: April 08, 2006, 10:48:54 PM »

ยินดีกับทุกคนนะฮะ
(บูมฟิตมากๆ ชนะก๋อยเลย)  Roll Eyes
basst94
neutrino
*

« Reply #18 on: May 09, 2006, 07:33:11 PM »

แล้วประกาศพวกที่ได้โควต้าเข้าค่าย ม.5หรือยังครับ
SuperHelper

« Reply #19 on: May 10, 2006, 08:27:33 AM »

แล้วประกาศพวกที่ได้โควต้าเข้าค่าย ม.5หรือยังครับ

ยังไม่ได้ประชุมเลยว่าจะคัดเอาไว้กี่คน  Cool

sngontha
neutrino
*

เราเป็นอย่างไร สังคมเป็นอย่างนั้น

« Reply #20 on: May 10, 2006, 01:30:01 PM »

เรียนท่านอาจารย์ปิยพงษ์ครับ..  ถ้าไม่ได้เข้าสอบค่าย 2 ของสอวน.มีสิทธิได้โควต้าเข้าค่าย ม.5 ไหม ครับ  icon adore
ampan
SuperHelper

« Reply #21 on: May 10, 2006, 04:45:48 PM »

เรียนท่านอาจารย์ปิยพงษ์ครับ..� ถ้าไม่ได้เข้าสอบค่าย 2 ของสอวน.มีสิทธิได้โควต้าเข้าค่าย ม.5 ไหม ครับ� icon adore
ผมมาแสดงความคิดเห็นครับ เห็นว่า จะไม่ได้ ครับ เพราะขนาดผม เข้าค่าย สอง เค้ายังไม่ให้ผม เข้าโควต้า ม.5 เลย Cry
เลยต้องไป สอบ ใหม่� Undecided

Samuraisentai Shinkenger 侍戦隊シンケンジャー
SuperHelper

« Reply #22 on: May 11, 2006, 01:19:19 PM »

เรียนท่านอาจารย์ปิยพงษ์ครับ..� ถ้าไม่ได้เข้าสอบค่าย 2 ของสอวน.มีสิทธิได้โควต้าเข้าค่าย ม.5 ไหม ครับ� icon adore

ไม่มีสิทธิครับ  Grin

toaster
neutrino
*

ในเมื่อใจคิดว่าทำไม่ได้ แล้วมันจะทำได้ได้ยังไง

« Reply #23 on: June 01, 2006, 06:37:08 PM »

อาจารย์ครับ พอจะช่วยประมาณให้หน่อยได้ไหมครับ ว่าจะประกาศผลได้ซักช่วงไหนหรอครับ� Huhicon adore

ระหว่างสิ่งที่เรารัก กับคนที่เรารัก เราควรเลือกสิ่งใดกัน
แต่ถ้าคนที่เรารัก ไม่รักเรา แล้วเราจะมีทางให้เลือกไหม
SuperHelper

« Reply #24 on: June 01, 2006, 08:04:21 PM »

อาจารย์ครับ พอจะช่วยประมาณให้หน่อยได้ไหมครับ ว่าจะประกาศผลได้ซักช่วงไหนหรอครับ� Huhicon adore

ปีที่แล้วเขาประกาศกันตอนไหน ใครรู้บ้าง ผมจำไม่ได้  Sad

toaster
neutrino
*

ในเมื่อใจคิดว่าทำไม่ได้ แล้วมันจะทำได้ได้ยังไง

« Reply #25 on: June 01, 2006, 08:22:02 PM »

อาจารย์ครับ พอจะช่วยประมาณให้หน่อยได้ไหมครับ ว่าจะประกาศผลได้ซักช่วงไหนหรอครับ  Huh  icon adore

ปีที่แล้วเขาประกาศกันตอนไหน ใครรู้บ้าง ผมจำไม่ได้ Sad

หมายความว่าจะประกาศช่วง June 12 หรือครับ

ระหว่างสิ่งที่เรารัก กับคนที่เรารัก เราควรเลือกสิ่งใดกัน
แต่ถ้าคนที่เรารัก ไม่รักเรา แล้วเราจะมีทางให้เลือกไหม
SuperHelper

« Reply #26 on: June 02, 2006, 07:17:07 AM »

ปีที่แล้วเขาประกาศกันตอนไหน ใครรู้บ้าง ผมจำไม่ได้ Sad

หมายความว่าจะประกาศช่วง June 12 หรือครับ

ถ้าจะประกาศได้ ต้องมีการประชุมกรรมการของศูนย์ฯก่อน  นี่ยังไม่ได้ประชุม และก็ไม่รู้จะประชุมเมื่อไร  ลองติดต่อไปทางศูนย์ฯดูถ้าจำเป็นต้องรู้ผลเร็ว ๆ  Cool

Pages: « 1 2   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น