มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41106 Posts in 6126 Topics- by 7289 Members - Latest Member: deerrer
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ความฝัน  (Read 6929 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
เกียรติศักดิ์
Administrator
neutrino

:)

« on: January 31, 2006, 11:51:45 PM »

หลายคืนก่อนฝันแปลกๆ ฝันว่าได้เจอกับ pattyphys ตัวจริง ซึ่งในฝันนั้นเป็นผู้หญิง  Cheesy เกิดอะไรขึ้นบ้างจำไม่ได้แล้วครับ รู้แต่ว่าจูงมือกันไปทำอะไรสักอย่าง

แต่รู้สึกว่า pattyphys จะเป็นผู้ชายหนิครับ ยังไม่รู้เลยว่าเป็นใคร ปัญหาคือ ฝันอย่างนั้นได้ยังไงนะ angel
« Last Edit: January 31, 2006, 11:53:55 PM by kiattisak » Logged

Scientia gaza inaestimabilis est.
FogRit
SuperHelper

มีอะไร ใช้อย่างนั้น

« Reply #1 on: February 01, 2006, 01:21:30 PM »

พี่ติ๊ก จะเป็น Alaxander เหรอครับ  Roll Eyes

อดทนและทำงานอย่างสอดคล้องกับธรรมชาติ
ampan
SuperHelper

« Reply #2 on: February 01, 2006, 02:59:54 PM »

รู้แต่ว่าจูงมือกันไปทำอะไรสักอย่าง

แต่รู้สึกว่า pattyphys จะเป็นผู้ชายหนิครับ ยังไม่รู้เลยว่าเป็นใคร ปัญหาคือ ฝันอย่างนั้นได้ยังไงนะ angel
ไปทำอาไรเหรอครับ นี่ เหอๆๆ พวกพี่ เคยทำอาไรร่วมกันมาก่อนหรือเปล่า� Shocked ถึงเก็บไปผันเลย� Roll Eyes

Samuraisentai Shinkenger 侍戦隊シンケンジャー
neutrino

« Reply #3 on: February 01, 2006, 03:41:06 PM »

Cheesy Cheesy สงสัยเข้ามานั่งอ่านนู่นอ่านนี่ในนี้มากไปหน่อย
ว่าแต่ pattyphys ตัวจริงเป็นใครกันครับ

Scientia gaza inaestimabilis est.
neutrino

« Reply #4 on: February 04, 2006, 11:37:54 AM »

รู้ละ Cheesy

ampan
SuperHelper

« Reply #5 on: February 04, 2006, 12:56:27 PM »

ผมก็อยากรู้ครับ� Grin ไม่เอามาแฉกันบ้างเหรอครับ ว่าเป็นใครยังไง โอะ ใช้คำผิดครับ� icon adore ต้องบอกว่า เอามาแนะนำจริงไหมครับ� Cheesy

Samuraisentai Shinkenger 侍戦隊シンケンジャー
neutrino

« Reply #6 on: February 04, 2006, 07:10:56 PM »

Lips Sealed เดี๋ยวเจ้าตัวมาหักคอครับ Cheesy

Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น