มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41235 Posts in 6171 Topics- by 8005 Members - Latest Member: bee-nichapat
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: หนังสือ​ Optics ครับ  (Read 1841 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
PT_CIS
neutrino
*

« on: August 14, 2019, 09:25:54 PM »

ตอน้ผมกำลังหาหนังสือ​ optic อ่านอยู่ครับ
ซึ่งจากการค้นดูในห้องสมุดของโรงเรียนผม​
ผมได้เจอเล่มที่น่าสนใจอยู่​ 2​ เล่มด้วยกันครับ

1.OPTICS ของ​Eugene hecht

2.Introduction to​ Optics.​ ของ​ Frank.L​ Pedrotti, S.J. °Leno​ S. Pedrottiและ​Leno​ M.​Pedrotti

ผมต้องการคำแนะนำครับ​ ว่าแต่ละเล่มมีข้อดี-ข้อเสียต่างกันอย่างไร​ เพื่อวางแผนในการอ่านหนังสือในค่าย​ สส.​ ครับ Wink
« Last Edit: October 04, 2019, 05:45:05 AM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged
ToE pun jarupanich
neutrino
*

« Reply #1 on: October 03, 2019, 10:43:05 AM »

มันมีขายที่ไหนบ้างครับ อยากซื้อมากๆ หรือเอาpdfก็ได้ครับ
Ittipat
neutrino
*

« Reply #2 on: October 03, 2019, 06:24:09 PM »

มันมีขายที่ไหนบ้างครับ อยากซื้อมากๆ หรือเอาpdfก็ได้ครับ
นี่ครับ Grin
OPTICS ของ​Eugene hecht
www. mediafire.com/file/3uz93uaeaithmrg/Optics%2C_Global_Edition.pdf
Introduction to​ Optics.​ของ​ Frank.L​ Pedrotti, S.J. Leno​ S. Pedrottiและ ​Leno​ M.​Pedrotti
www. mediafire.com/file/ztptl2efjykq576/Introduction_to_Optics.pdf
« Last Edit: October 20, 2019, 07:03:50 AM by Ittipat » Logged
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น