มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41105 Posts in 6125 Topics- by 7246 Members - Latest Member: Stone
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ถ้าอยากได้โควตา ม.5 ต้องทำยังไงครับ  (Read 2478 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Tharit Tk.
neutrino
*

« on: November 24, 2013, 05:24:23 PM »

ผมเห็นว่าทุกๆปีจะมี โควตาให้สำหรับค่าย ม.5 น่ะครับ ซึ่งผมมั่นใจว่าสมควร ว่าม.5เข้าอีกแน่ๆครับ  อยากรู้ว่าพอมีเกณฑ์ที่แน่นอนไหมครับในกรณีที่ไม่ได้เป็นตัวแทนศูนย์  idiot2
อีกข้อนึงครับ ค่ายสองปีนี้น่าจะเรียน เรื่อง คลื่น แม่เหล็กไฟฟ้าและเทอร์โมไดนามิกส์ ใช่ไหมครับเพราะเรื่องพวกนี้ค่าย1ไม่ได้เรียนเลย  Grin
krirkfah
SuperHelper

« Reply #1 on: November 25, 2013, 07:02:37 PM »

ประมาณ25คนแรกครับ ถ้าจำไม่ผิด ส่วนเรื่องเรียนมีกลศาสตร์ด้วยครับ   Smiley
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น