ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41268 Posts in 6178 Topics- by 8276 Members - Latest Member: Watcharapong
mPEC Forumถามโจทย์ปัญหาถามโจทย์ปัญหากลศาสตร์การเคลื่อนที่ในสองมิติเมื่อมวลไม่คงที่
Pages: « 1 2   Go Down
Print
Author Topic: การเคลื่อนที่ในสองมิติเมื่อมวลไม่คงที่  (Read 7538 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
rapee
neutrino
*

« Reply #15 on: July 08, 2013, 09:53:49 PM »

...
v=\frac{M}{M+mt}u-\frac{\mu gt}{2}
...
บรรทัดนี้มาอย่างไรครับ
ผมคิดเลขผิดครับ embarassed embarassed
เดี๋ยวผมจะเเก้ไขให้ถูกนะครับ
Pages: « 1 2   Go Up
Print
Jump to: