ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

40819 Posts in 6026 Topics- by 5971 Members - Latest Member: Plukker
mPEC Forumข่าวและประกาศ News & Announcementข่าวฟิสิกส์โอลิมปิก สอวน. วิทยาศาสตร์รุ่นเยาว์ผลสอบตัวแทนศูนย์ฟิสิกส์สอวน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา 2554-55 อย่างเป็นทางการ
Pages: « 1 2 3 »   Go Down
Print
Author Topic: ผลสอบตัวแทนศูนย์ฟิสิกส์สอวน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา 2554-55 อย่างเป็นทางการ  (Read 17548 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
poohbear
neutrino
*

เหนือฟ้ายังมีฟ้า แต่เหนือข้าต้องไม่มีใคร

« Reply #15 on: April 17, 2012, 08:11:53 PM »

ยินดีด้วยกับทุกๆคนนะครับ  smitten

Life Is What You Make.
Wanted
neutrino
*

« Reply #16 on: April 17, 2012, 08:37:14 PM »

ยินดีด้วยครับทุกคน แล้วเจอกันครับ smitten smitten smitten

ทุกครั้งที่เจอปัญหา อย่ายอมแพ้ เพราะถ้าเรายอมแพ้ เกมจะจบลงทันที แต่หากเราไม่ยอมแพ้ เกมยังดำเนินต่อไป
Torotor:)
neutrino
*

กินมันติดเหงือก กินเผือกติดฟัน กินทั้งมันกินทั้งเผือก ติดทั้งเหงือกติดทั้งฟัน

« Reply #17 on: April 17, 2012, 09:12:10 PM »

แล้วออกเดินทางตั้งแต่วันที่29เลยเปล่่าคับ Smiley
dy
neutrino
*

Every problem has its solution, and its time,too.

« Reply #18 on: April 17, 2012, 09:26:40 PM »

อาจารย์ครับแล้วจะมีการอบรมเพิ่มเติมก่อนแข่งขันไหมครับ  coolsmiley

เห็นว่าวันปิดค่าย  ทางค่ายบอกว่าอาจารย์จะมาอบรมให้ก่อนแข่ง  idiot2

smitten   Cool  (\dfrac{ \mbox{PHYSICS}}{ \mbox{BIOLOGY}})^ { \mbox{CHEMISTRY}} &=& \mbox{SCIENCE}

Fight for MIT.

Silver medalist from 44th IPhO , 14th APhO
piangrawee.san
neutrino
*

« Reply #19 on: April 17, 2012, 09:38:15 PM »

ยินดีด้วยกับทุกคนนะค้าาา  Grin Grin Grin

It is my signature!!!
Wanted
neutrino
*

« Reply #20 on: April 17, 2012, 09:48:10 PM »

อาจารย์ท่านไหนคุมทีมครับ idiot2

ครูปิยพงษ์  Grin
smitten smitten smitten
« Last Edit: April 17, 2012, 10:33:47 PM by Wanted » Logged

ทุกครั้งที่เจอปัญหา อย่ายอมแพ้ เพราะถ้าเรายอมแพ้ เกมจะจบลงทันที แต่หากเราไม่ยอมแพ้ เกมยังดำเนินต่อไป
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« Reply #21 on: April 17, 2012, 10:16:53 PM »

อาจารย์ครับแล้วจะมีการอบรมเพิ่มเติมก่อนแข่งขันไหมครับ  coolsmiley

เห็นว่าวันปิดค่าย  ทางค่ายบอกว่าอาจารย์จะมาอบรมให้ก่อนแข่ง  idiot2

ไม่รู้ว่าจะมีเวลาหรือเปล่า ผมอาจว่างแค่วันอาทิตย์ที่ 22 นี้เท่านั้น  ที่จริงป๋าก็สอนไปมากเกินไปแล้ว ไม่ใช่หรือ เห็นมีทฤษฎีสัมพัทธภาพและควอนตัมด้วย  Grin

dy
neutrino
*

Every problem has its solution, and its time,too.

« Reply #22 on: April 17, 2012, 10:19:13 PM »

ไม่รู้ว่าจะมีเวลาหรือเปล่า ผมอาจว่างแค่วันอาทิตย์ที่ 22 นี้เท่านั้น  ที่จริงป๋าก็สอนไปมากเกินไปแล้ว ไม่ใช่หรือ เห็นมีทฤษฎีสัมพัทธภาพและควอนตัมด้วย  Grin

อ้อ ครับ ถ้าอาจารย์ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ  smitten

smitten   Cool  (\dfrac{ \mbox{PHYSICS}}{ \mbox{BIOLOGY}})^ { \mbox{CHEMISTRY}} &=& \mbox{SCIENCE}

Silver medalist from 44th IPhO , 14th APhO
SuperHelper

« Reply #23 on: April 17, 2012, 10:45:19 PM »

อ้อ ครับ ถ้าอาจารย์ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ  smitten

กํญจ์เก่งแล้ว ไม่ต้องติวก็ได้  อาจจะติวแค่เด็กอ่อน ๆ ก็พอ  coolsmiley

dy
neutrino
*

« Reply #24 on: April 17, 2012, 11:05:04 PM »

กํญจ์เก่งแล้ว ไม่ต้องติวก็ได้  อาจจะติวแค่เด็กอ่อน ๆ ก็พอ  coolsmiley

ไม่หรอกครับ ยังต้องพัฒนาอีกเยอะ  buck2  uglystupid2

chanmi
neutrino
*

« Reply #25 on: April 17, 2012, 11:18:56 PM »

ขอบคุณอาจารย์มากครับบบ smitten smitten smitten
krirkfah
SuperHelper

« Reply #26 on: April 18, 2012, 09:38:53 AM »

ยินดีด้วยครับ  Smiley
krirkfah
SuperHelper

« Reply #27 on: April 18, 2012, 10:09:15 AM »

เอาให้ติดสสวท.ทุกคนนะครับ
« Last Edit: April 18, 2012, 10:30:39 AM by krirkfah » Logged
SuperHelper

« Reply #28 on: April 18, 2012, 01:34:37 PM »

มี"ติว"วันอาทิตย์ที่ 22 เมษายน 2555 ที่ตึกวิทยฯ ชั้น 2 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา พญาไท เวลา 9.00-16.00 น.

ขอให้มาทุกคน รวมตัวสำรองด้วย ใครที่คิดจะสละสิทธิ์ไม่ต้องมา แต่ขอให้รีบโทรฯยืนยันกับศูนย์ฯด้วย ตัวสำรองจะได้เตรีียมตัวเต็มที่

ทราบแล้ว ฝากบอกคนอื่นด้วย  smitten

It is GOL
neutrino
*

« Reply #29 on: April 18, 2012, 03:37:05 PM »

มี"ติว"วันอาทิตย์ที่ 22 เมษายน 2555 ที่ตึกวิทยฯ ชั้น 2 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา พญาไท เวลา 9.00-16.00 น.
ขอให้มาทุกคน รวมตัวสำรองด้วย ใครที่คิดจะสละสิทธิ์ไม่ต้องมา แต่ขอให้รีบโทรฯยืนยันกับศูนย์ฯด้วย ตัวสำรองจะได้เตรีียมตัวเต็มที่
ทราบแล้ว ฝากบอกคนอื่นด้วย  smitten

ครับอาจารย์  smitten

It is GOL coming !!! ผมจะเอาชนะความไม่รู้ให้ได้!!
Pages: « 1 2 3 »   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น