ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก
Did you miss your activation email?

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

39890 Posts in 5849 Topics- by 4519 Members - Latest Member: rattaw24
Pages: « 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10   Go Down
Print
Author Topic: การแข่งขันฟิสิกส์โอลิมปิกระดับเอเชีย ครั้งที่ 12 ที่อิสราเอล  (Read 20922 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
It is GOL
neutrino
*

« Reply #135 on: May 17, 2011, 12:49:36 PM »

ทำไมมันโคตรหรู  knuppel2
โรงแรมสี่ดาวครับ  smitten smitten

หรูกว่าโรงแรมที่อาจารย์อยู่เยอะเลย โรงแรมที่อาจารย์อยู่แย่กว่านี้และมีข้อเสียที่อยู่ติดชายหาด เวลามองไปที่ชายหาดที่ไร ต้องทำใจยุบหนอพองหนอ สิ่งทั้งหลายโดยเฉพาะเนื้อหนังมังสาเป็นสิ่งไม่เที่ยง ไม่จิรัง ทุกทีเลย  Grin

ขอฮาด้วยคนครับ  2funny 2funny 2funny

It is GOL coming !!! ผมจะเอาชนะความไม่รู้ให้ได้!!
Blackmaglc
neutrino
*

จงเดินไปตามทางที่เจ้าเลือก

« Reply #136 on: May 17, 2011, 05:24:48 PM »

โรงแรมสี่ดาวครับ  smitten smitten

หรูกว่าโรงแรมที่อาจารย์อยู่เยอะเลย โรงแรมที่อาจารย์อยู่แย่กว่านี้และมีข้อเสียที่อยู่ติดชายหาด เวลามองไปที่ชายหาดที่ไร ต้องทำใจยุบหนอพองหนอ สิ่งทั้งหลายโดยเฉพาะเนื้อหนังมังสาเป็นสิ่งไม่เที่ยง ไม่จิรัง ทุกทีเลย  Grin

มองนานๆ ใช่ไหมคับ เพราะว่า ....นาน  Grin

เซื่อในสิ่งที่เฮ็ด  เฮ็ดในสิ่งที่เซื่อ
nunnapat
neutrino
*

« Reply #137 on: May 17, 2011, 07:03:43 PM »

ขอให้ทุกคนมีสติ สมาธิ ในการสอบ  อาจจะมีความตื่นเต้นบ้าง แต่อย่ากดดัน ทำให้ดีที่สุดของตัวเองนะครับ  Smiley 
ขอให้โชคดีกับการสอบ และเดินทางโดยสวัสดิภาพครับ  smitten

อาจารย์ทุกท่าน รักษาสุขภาพด้วยนะครับ โชคดีกับการคุยกับคณะกรรมการที่นู้นนะครับ   Azn
พี่แอ๋ว ก็สู้ๆนะคร้าบ (กับการ ...)   Grin

... อันนี้รู้กันสองคนใช่เปล่่า 5555++++
nunnapat
neutrino
*

« Reply #138 on: May 17, 2011, 07:20:13 PM »

มองนานๆ ใช่ไหมคับ เพราะว่า ....นาน  Grin

ฮาได้อีก  ธิปกความจำดีหนิ อิอิ
ong_at_bodin
neutrino
*

« Reply #139 on: May 20, 2011, 06:07:29 PM »

ไม่กลัวเสื่อมเสียกันหรือนี่!? 2funny
Mwit_Psychoror
SuperHelper

Reality is the average of all illusion

« Reply #140 on: May 28, 2011, 09:47:48 PM »

จะว่าไป IPhO ปีนี้ประเทศไทยเป็นเจ้าภาพ แล้วไม่มีทีมสองเหรอครับอาจารย์  Grin
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« Reply #141 on: May 28, 2011, 10:24:50 PM »

จะว่าไป IPhO ปีนี้ประเทศไทยเป็นเจ้าภาพ แล้วไม่มีทีมสองเหรอครับอาจารย์  Grin

วัฒนธรรมนี้มีแต่ของฟิสิกส์เอเชียเท่านั้น  Grin

Mwit_Psychoror
SuperHelper

Reality is the average of all illusion

« Reply #142 on: May 29, 2011, 03:54:07 AM »

วัฒนธรรมนี้มีแต่ของฟิสิกส์เอเชียเท่านั้น  Grin

อ่าวเหรอครับ เห็นว่าปีนี้ที่คอมโอลิมปิกเขาก็มี IOI สองทีมเหมือนกันครับ
Pages: « 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น