ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41238 Posts in 6174 Topics- by 8089 Members - Latest Member: ณภัทร ด่านชนะ
mPEC Forumหัวข้อทั่วไปสัพเพเหระผมมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้acrobat บนInternet
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ผมมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้acrobat บนInternet  (Read 4417 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
smallgolf
neutrino
*

Yorwor หนึ่งในทักษิณแดนทอง

« on: November 19, 2005, 04:37:36 PM »

ทำไมคอมที่บ้านผมเวลาเปิดพวกfile ที่เป็นacrobat บน internet แล้วมันเปิดไม่ได้ ประมาณว่ามันจะค้างไปเลย (หรือไม่ก็บ้านผมเวอร์ชั่นคงล้าหลังอะ) เพราะอะไรครับ
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

« Reply #1 on: November 19, 2005, 04:44:42 PM »

ทำไมคอมที่บ้านผมเวลาเปิดพวกfile ที่เป็นacrobat บน internet แล้วมันเปิดไม่ได้ ประมาณว่ามันจะค้างไปเลย (หรือไม่ก็บ้านผมเวอร์ชั่นคงล้าหลังอะ) เพราะอะไรครับ

แนะนำให้ลองลง Acrobat ใหม่

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ
FogRit
SuperHelper

มีอะไร ใช้อย่างนั้น

« Reply #2 on: November 19, 2005, 06:01:21 PM »

ถ้าทำตามที่ อ.ปิฯ แล้วยังไม่หายนะครับ

ขอทราบความเร็ว cpu กับ ram ได้ไหมครับ ? เพราะจะได้จัดไปให้ถูก อย่าลืมบอก os ผมด้วยน่ะครับ กันพลาดไว้ก่อน

อดทนและทำงานอย่างสอดคล้องกับธรรมชาติ
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to: