ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

41042 Posts in 6096 Topics- by 6070 Members - Latest Member: Chananyu
Pages: « 1 2   Go Down
Print
Author Topic: กำหนดการเข้าค่ายฟิสิกส์มีนาคม  (Read 12600 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
sngontha
neutrino
*

เราเป็นอย่างไร สังคมเป็นอย่างนั้น

« Reply #15 on: January 31, 2006, 07:06:06 PM »

...
เหตุผลของการที่ต้องขอท่านอาจารย์สอบก่อน เนื่องจากทางผู้ปกครองอยากจะส่งนักเรียนไปเรียนภาษาอังกฤษภาคฤดูร้อนที่ต่างประเทศกับทาง กพ. ซึ่งทาง กพ.ได้กำหนดวันเดินทางไปในวันที่ 27 มีนาคม 2549 จึงต้องขอความกรุณาจากท่านครับ

ลองปรึกษากรรมการศูนย์ฯดูแล้ว ถ้าเป็นปัญหาของคนเดียว อาจต้องเลื่อนการเดินทางไปต่างประเทศนะ� แต่ถ้านักเรียนส่วนใหญ่มีปัญหากับเวลาก็คงต้องประชุมตกลงกันใหม่� Sad
ขอขอบคุณ....... ครับ สำหรับคำตอบ icon adore
MwitStu.
neutrino
*

รักแท้แพ้ใกล้ชิด อยู่ห่างคนละทิศหมดสิทธิ์ครอบครอง

« Reply #16 on: January 31, 2006, 07:15:11 PM »

คงจะไม่ช้าไปนะครับ icon adore
เบอร์โทรศัพท์ศูนย์เบอร์อะไรหรอครับ Huh

เบอร์โทรศัพท์ศูนย์สอวน.กทม. 022512739
ขอบคุณครับ
Pages: « 1 2   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น