มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41105 Posts in 6125 Topics- by 7243 Members - Latest Member: evewiran
mPEC Forumลิงก์ที่น่าสนใจลิงก์ฟิสิกส์บทเรียนวิชาฟิสิกส์ ฟรี
Pages: « 1 2   Go Down
Print
Author Topic: บทเรียนวิชาฟิสิกส์ ฟรี  (Read 10255 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
alphatio
neutrino
*

« Reply #15 on: April 21, 2011, 07:39:46 PM »

ผมอยากเชิญคนที่สนใจมาร่วมกันสร้างสรรค์นะครับ

จากโครงการ WAT ที่ผมทำ มันคือการรวมหัว มาช่วยกันสอน ช่วยกันเรี่ยน  หลักการอันที่จริงคล้ายๆ wikipedia  คือมันต้องมีคนมาเสริม มาเเก้มันถึงสมบูรณ์

ผู้ที่สนใจผมอยากเชิญมาร่วมกันครับ รวมถึงทำ vdo การสอนด้วย

ถ้าเราร่วมกันเเก้ไข ตรวจสอบผ่านตา คนยิ่งเยอะ ความสมบูรณ์ก็จะมากขึ้น  เเละถ้าคนจำนวนมากเข้าใจ เเสดงว่าการอธิบายได้ผล

มันคือการพัฒนาให้เข้าใกล้ความ perfect    มันจะพัฒนาการศึกษาไทยได้ อย่างน้อยก็ในความคิดผม

ขอบคุณครับ

ติดต่อที่ alphatio@gmail.com

น่าสนใจมาก ขอแจมด้วยได้มั้ยอะ  Grin 2funny

เห็นในเมล์เเค่เเนะนำมาไม่ได้บอกว่า อยากเเจมด้วย

ยินดีครับ ยังไงถ้าอยากร่วมทำช่วยยืนยันมาอีกทีนะครับทางเมล์  เดียวผมเปลี่ยนขั้นสมาชิกให้ เป็นเเบบผู้เขียนบทความ อะครับ
Pages: « 1 2   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น