ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41529 Posts in 6269 Topics- by 9362 Members - Latest Member: kwan
mPEC Forumข่าวและประกาศ News & Announcementข่าวฟิสิกส์โอลิมปิก สอวน. วิทยาศาสตร์รุ่นเยาว์ผลสอบการคัดเลือกนักเรียนเข้าอบรม IJSO 2010 เพื่อไปถูกลักตัวเรียกค่าไถ่ที่ไนจีเรีย
Pages: « 1 2   Go Down
Print
Author Topic: ผลสอบการคัดเลือกนักเรียนเข้าอบรม IJSO 2010 เพื่อไปถูกลักตัวเรียกค่าไถ่ที่ไนจีเรีย  (Read 9289 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Thanakorn
neutrino
*

« Reply #15 on: April 01, 2010, 03:41:25 PM »

...
ใช่ครับ แล้วผมก็ไปบอกเขาแล้วว่า ผมมาโพสต์ใบอร์ดให้เขาเป็นหัวหน้าห้อง

แต่เขาบอกว่า เดี๋ยววันเข้าค่าย จะเล่นงานผมให้หนัก  Cry Cry

ช่วยด้วยครับ buck2  2funny
ปีที่แล้วหัวหน้าห้องในค่าย (ที่โดนเพื่อนๆยัดเยียด) ติด6คนเลยนะครับน้อง coolsmiley coolsmiley Shocked Shocked
หนึ่งในนั้น ถ้าผมจำไม่ผิด มีคุณ Thanakorn อยู่ด้วยใช่เปล่าครับ  Shame on you Shame on you
เราต้องเลือกผู้นำที่มีความกล้า(แบบว่าเต้นเพลงเกาหลีกลางโรงเรียนได้ไง 2funny  2funny) ผู้ตามจะได้เคารพกันทุกคน  Azn Azn
SK_49428
neutrino
*

« Reply #16 on: April 01, 2010, 03:59:00 PM »

เฮ้อ ดูแล้วเศร้า...

อดไปเที่ยวปิดเทอมเลย  Sad แต่ก็ดี ไปค่ายได้เจอเพื่อน  smitten

พี่กับน้องของผมก็ไปญี่ปุ่น
ทิ้งให้ผมอยู่บ้านคนเดียว  Cry Cry

ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

« Reply #17 on: April 01, 2010, 04:08:42 PM »

อดไปเที่ยวปิดเทอมเลย  Sad แต่ก็ดี ไปค่ายได้เจอเพื่อน  smitten

ทิ้งให้ผมอยู่บ้านคนเดียว  Cry Cry

เออ ไม่ต้องมาเข้าค่ายก็ได้นะ ไม่มีใครบังคับ  คนอื่น ๆ เขาอาจดีใจด้วยก็ได้ ทำให้เขามีความสุขเถอะ แล้วเราก็ไม่มีความทุกข์ด้วย  Shocked Shocked Shocked

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ
SK_49428
neutrino
*

« Reply #18 on: April 01, 2010, 04:21:24 PM »

เออ ไม่ต้องมาเข้าค่ายก็ได้นะ ไม่มีใครบังคับ  คนอื่น ๆ เขาอาจดีใจด้วยก็ได้ ทำให้เขามีความสุขเถอะ แล้วเราก็ไม่มีความทุกข์ด้วย  Shocked Shocked Shocked

ที่จริงผมก็อยากเข้าค่าย แหละครับ smitten

แต่แค่เซ็งนิดหน่อยที่อดไปญี่ปุ่น

อาจารย์อย่าเพิ่งตัดสิทธิ์ผมนะครับ

ผมไปเข้าค่ายแน่  Smiley
CoMpReSs
neutrino
*

« Reply #19 on: April 01, 2010, 08:25:51 PM »

ยินดีด้วยนะครับน้องๆทุกคน  สู้ๆเอาตัวแทนให้ได้นะน้อง  great

ปล. ปีนี้ดูคึกคักจัง ค่ายน่าจะสนุกกว่าปีที่แล้ว  Wink
g physics
neutrino
*

« Reply #20 on: April 02, 2010, 11:38:11 PM »

ขอเป็นกำลังใจให้น้องๆทุกคนครับ  smitten smitten
g physics
neutrino
*

« Reply #21 on: April 02, 2010, 11:41:28 PM »

...
ใช่ครับ แล้วผมก็ไปบอกเขาแล้วว่า ผมมาโพสต์ใบอร์ดให้เขาเป็นหัวหน้าห้อง

แต่เขาบอกว่า เดี๋ยววันเข้าค่าย จะเล่นงานผมให้หนัก  Cry Cry

ช่วยด้วยครับ buck2  2funny
ปีที่แล้วหัวหน้าห้องในค่าย (ที่โดนเพื่อนๆยัดเยียด) ติด6คนเลยนะครับน้อง coolsmiley coolsmiley Shocked Shocked
หนึ่งในนั้น ถ้าผมจำไม่ผิด มีคุณ Thanakorn อยู่ด้วยใช่เปล่าครับ  Shame on you Shame on you
เราต้องเลือกผู้นำที่มีความกล้า(แบบว่าเต้นเพลงเกาหลีกลางโรงเรียนได้ไง 2funny  2funny) ผู้ตามจะได้เคารพกันทุกคน  Azn Azn
เพลงที่ว่าคือ Ring Ding Dong  มีไครอยากดูคลายเดรียดไหมมีคลิปที่ถ่ายเอาไว้  Grin Grin
Pages: « 1 2   Go Up
Print
Jump to: