ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

40794 Posts in 6020 Topics- by 5947 Members - Latest Member: sunnypawat
Pages: « 1 2 3 4   Go Down
Print
Author Topic: ผลสอบฟิสิกส์สอวน.กทม ระดับไม่เกิน ม 4 ค่ายหนึ่ง 2548-49  (Read 41712 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
NiG
Administrator
SuperHelper

no one knows everything, and you don’t have to.

« Reply #45 on: November 27, 2005, 06:23:36 PM »

งั้นก็ได้ครับ แล้วแต่คน
ผมอาจจะบ้าๆไปคนเดียวก็ได้
แต่อย่างว่าอะนะ พอกำลังจะเข้าค่าย ก็ถึงจะมาเตรียมตัว แล้วก็มาบ่นๆกันว่าอยากติด

เอาเหอะครับ คนเรามันก็คิดต่างกัน 

« Last Edit: November 27, 2005, 06:26:22 PM by G » Logged

ผมไม่เชื่อในอัจฉริยะ แต่ผมเชื่อในความขยัน อดทน ไม่ท้อแท้

กระทู้ แนะนำหนังสือฟิสิกส์
http://mpec.sc.mahidol.ac.th/forums/index.php/topic,154.0.html

4 สุดยอดบทเรียนสำหรับผู้ที่กำลังจะเป็นนักฟิสิกส์
http://mpec.sc.mahidol.ac.th/forums/index.php/topic,5270.msg34148.html#msg34148
ampan
SuperHelper

« Reply #46 on: November 27, 2005, 07:00:59 PM »

งั้นก็ได้ครับ แล้วแต่คน
ผมอาจจะบ้าๆไปคนเดียวก็ได้
แต่อย่างว่าอะนะ พอกำลังจะเข้าค่าย ก็ถึงจะมาเตรียมตัว แล้วก็มาบ่นๆกันว่าอยากติด

เอาเหอะครับ คนเรามันก็คิดต่างกัน

ท่าน ครับ อย่า งอนไปเลยนะ คนเรามันก็แบบนี้ละ เจอคนชินแล้ว หุหุ แต่ที่บอกว่า ชีวิตนี่ จะเอาแต่สิ่งที่รักที่ชอบอย่างเดียวไม่ได้ ก็ต้องทำอย่างอื่นด้วยเหมือนกัน เค้ายังคงสนใจอยู่ แต่ตอนนี้ ยังมีอาจหาเวลา มาทำในสิ่งที่ ตั้งใจได้ เอาเปฯว่า เข้าใจพวกเค้าๆหน่อยก็แล้วกันนะครับ ท่าน
« Last Edit: March 21, 2010, 03:12:26 PM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged

Samuraisentai Shinkenger 侍戦隊シンケンジャー
MwitStu.
neutrino
*

รักแท้แพ้ใกล้ชิด อยู่ห่างคนละทิศหมดสิทธิ์ครอบครอง

« Reply #47 on: November 27, 2005, 08:34:48 PM »

มนุษย์ทุกคนล้วนแตกต่างกันไม่มากก็น้อยครับ การยอมรับในความแตกต่างนั้นและอยู่ร่วมกัน คือสิ่งที่ทำให้มนุษย์ยังคงเป็นมนุษย์ Grin
milky
neutrino
*

Physics

« Reply #48 on: November 27, 2005, 09:10:44 PM »

นี่เล่นอาไรกันนี่  จริงๆแล้ว ท่าน G ทุกคนนะ เค้าไม่ได้มีความมุ่งมั่นมากเท่าท่านนะ แต่ บางคนก็ยังคงแวะเวียนเข้ามาที่บอร์ด แต่ช่วงนี้ ก็ควรให้ พักกันบ้าง จริงไหม เพราะ จริงๆแล้วในบอร์ดนี้ นี่ มีคนอยู่ สองสามกลุ่มเอง หนึ่งคือ พวก อดีต สสวท. สอวน. ที่ยังวนเวียนมาดูแลรุ่นหลังๆ สองคือ กลุ่มของ สสวท.และสอวน.ปัจจุบันที่กำลังเรียนรู้กันอยู่ (จริงๆพวกรุ่นเก่าก็ เรียนรู้ด้วยกันไป) สามคือ อ.ปิยพงษ์และแอดมินท่านอื่น Grin รวมไปถึงอ.ท่านต่างๆที่คอยให้ความช่วยเหลือ พวกเราตลอด  สี่คือ บุคคลแวะเวียนที่ไม่ประสงค์ออกนาม แต่ก็สนใจที่จะมา
โดยสรุปคือ พวกนี้ เพิ่งพ้น ค่าย สอวน. มาไม่นาน พักสมองกันบ้าง แล้ว มาลุยกันต่อ  Cool
ส่วนว่าเมื่อไร ก็แล้วแต่น้องๆคิดกันจริงไหม คนที่เริ่มรูสึกว่า หายเหนื่อยแล้ว เราก็มาต่อกัน ส่วนคนที่ เหนื่อยอยู่ก็พักก่อน  แต่อย่าพักนาน เพราะเดี๋ยวได้พักยาว Grin
ผมมุ่งมั่นนะัคับพี่ Coolี่
« Last Edit: November 27, 2005, 09:16:34 PM by milky » Logged
ampan
SuperHelper

« Reply #49 on: November 28, 2005, 01:38:03 PM »

ผมมุ่งมั่นนะัคับพี่ Coolี่
ครับ น้อง milky  ที่สุดแสนมุ่งมั่น หุหุ พี่ขอโทษครับ ที่ลืม มองความมุ่งมั่นของน้องไป  Grin

Samuraisentai Shinkenger 侍戦隊シンケンジャー
Pages: « 1 2 3 4   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น