ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41508 Posts in 6267 Topics- by 9457 Members - Latest Member: Marilmeena
mPEC Forumหัวข้อทั่วไปสัพเพเหระได้ข่าวว่า server MPEC ใกล้ถึงคราว......
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ได้ข่าวว่า server MPEC ใกล้ถึงคราว......  (Read 2158 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
suwasin
neutrino
*

« on: January 19, 2010, 03:27:14 PM »

พอทราบข่าวผมก็รีบมาเข้าเว็บเรยครับ

พอเข้าหน้าแรกก็ประทับใจ  smitten  หวานดีจังคับ กำลังขาดความหวานพอดีช่วงนี้

อ่านพาดหัวเว็บแ้ล้ว

หลายคนคงสังเกตว่าเร็ว ๆ นี้มีปัญหาการติดต่อกับ mpec ทั้งนี้เป็นเพราะว่า CPU ของเครื่องเซิร์ฟเวอร์มีอุณหภูมิสูงผิดปรกติจนคอมพิวเตอร์ต้องปิดตัวเอง คาดว่า CPU คงเสีย แต่ไม่น่าคุ้มที่จะซ่อม เนื่องจากเครื่องนี้เก่ามากแล้ว และไม่รู้ว่ามีอะไหล่ด้วยหรือไม่ อีกไม่นานคงจะไม่ทำงานได้ต่อไป

ผมก็เรยรีบเข้าเว็บ CPU จะได้ทำงานครับ หุหุ กลัวมันจะหยุดทำงาน  reading

ผมว่าซื้อใหม่เรยครับอาจารย์ เย่ เย่
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to: