ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก
Did you miss your activation email?

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

39793 Posts in 5836 Topics- by 4542 Members - Latest Member: dneedono
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: เข้าค่าย 2 เมื่อไหร่ครับ  (Read 2169 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Polar_Ice
neutrino
*

« on: January 15, 2010, 07:09:20 PM »

เข้าค่าย 2 เมื่อไหร่ครับ ผมไม่เห็นในประกาศ
อยากทราบวันเริ่มเข้าค่ายอะคับ
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« Reply #1 on: January 15, 2010, 07:19:25 PM »

เข้าค่าย 2 เมื่อไหร่ครับ ผมไม่เห็นในประกาศ
อยากทราบวันเริ่มเข้าค่ายอะคับ

ประมาณต้นเดือนมีนาคม  ประชุมวันศุกร์ที่ 29 นี้จึงจะรู้แน่นอน  coolsmiley

shinseijuurou
neutrino
*

« Reply #2 on: January 17, 2010, 06:00:41 PM »

รบกวนอาจารย์เเจ้งด้วยนะครับ ขอเป็นวันเวลาที่เเน่นอนจริงๆอ่าครับ
เพราะผมกำลังจะจองตั๋วเครื่องบิน เเละจ่ายเงินก้อนนึงไปเที่ยว(ต่างประเทศ) ซึ่งมันก้ไม่น้อยเอาซะเลย
ก็เลยต้องการวันเวลาที่ต้องเข้าค่ายอย่างเเน่นอนอ่าครับ

รบกวนอีกเรื่องนึง คือ ถ้าผมบังเอิญโชคดีติดค่ายใหญ่กับเค้าบ้าง
จะต้องเข้าค่าย ช่วงไหนอ่าครับ ประมาณช่วงเมษารึปล่าวครับ
ขอบคุณอาจารย์ล่วงหน้าครับ ขอบคุณครับ = )
waree50
neutrino
*

« Reply #3 on: January 19, 2010, 10:47:18 AM »

พอดี ลูกสอบปลายภาค วันสุดท้ายคือ 2 มีนาคม 2553
เกรงว่าจะตรงกับวันเข้าค่าย
เขาไม่อยากหยุดเรียนค่ายถ้าไม่จำเป็น

ขอบพระคุณค่ะ
ผู้ปกครอง ม3
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« Reply #4 on: January 19, 2010, 11:27:34 AM »

พอดี ลูกสอบปลายภาค วันสุดท้ายคือ 2 มีนาคม 2553
เกรงว่าจะตรงกับวันเข้าค่าย
เขาไม่อยากหยุดเรียนค่ายถ้าไม่จำเป็น

ขอบพระคุณค่ะ
ผู้ปกครอง ม3

จะนำไปพิจารณาตอนประชุมครับ  coolsmiley

Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น