ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก
Did you miss your activation email?

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

39947 Posts in 5854 Topics- by 4504 Members - Latest Member: Apple365
Pages: « 1 2 3   Go Down
Print
Author Topic: ร่วมแสดงความคิดเห็นในค่าย  (Read 11037 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
pat_pat
neutrino
*

« Reply #30 on: October 25, 2009, 10:21:22 PM »

ประทับใจแล้วก็สนุกมากค่ะ ถึงจะเป็นครั้งแรกที่เข้า หวังว่าคงได้เจอเพื่อนอีกนะ ขอบคุณอ.ปิยพงษ์มากค่ะ

ปล. ขอโทษอาจารย์ด้วยนะค่ะที่หนูคุยบ่อย Sad
« Last Edit: October 26, 2009, 06:06:22 PM by pat_pat » Logged
Stalker
neutrino
*

Physics with Love.

« Reply #31 on: October 26, 2009, 05:40:11 PM »

ถึงแม้ค่ายนี้เป็นค่ายแรกของผม แต่ผมก็รู้สึกประทับใจมากๆ ทำให้ผมได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆ ได้ความรู้ใหม่ๆ ได้ความสนุกสนาน(ซึ่งตอนแรกคิดว่าไม่น่าจะมี) ก็ต้องขอบคุณอ.ปิยะพงษ์และอาจารย์ทุกคนมาๆครับ
ประทับใจแล้วก็สนุกมากค่ะ ถึงจะเป็นครั้งแรกที่เข้า หวังว่าคงได้เจอเพื่อนอีกนะ ขอบคุณอ.ปิยพงศ์มากค่ะ

ปล. ขอโทษอาจารย์ด้วยนะค่ะที่หนูคุยบ่อย Sad
อ.ชื่อ ปิยพงษ์ ครับ  coolsmiley

Everything should be made as simple as possible, but not simpler.
kim_sk132
neutrino
*

« Reply #32 on: October 26, 2009, 06:37:30 PM »

ประทับใจค่ายนี้มาเลยครับ

คนเยอะดีครับ  อยู่บ้านคนไม่เยอะขนาดนี้
« Last Edit: October 28, 2009, 08:17:59 PM by kim_sk132 » Logged
L!iาK!iาPa!2K
neutrino
*

« Reply #33 on: October 26, 2009, 07:21:38 PM »

ประทับใจค่ายนี้มาเลยครับ

คนเยอะดีครับ  อยู่บ้านคนไม่เยอะขนาดนี้

คงไม่มีบ้านไหนมีคนอยู่กันเป็นร้อยหลอกครับ  2funny 2funny ยกเว้นบ้านเมตตา กรุณา มุทิตา อุเบกขา  Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
tae_pds56
neutrino
*

« Reply #34 on: October 28, 2009, 01:06:26 PM »

ชอบมากครับ smitten smitten smitten
ได้ความรู้มากขึ้นมากๆๆๆๆๆๆ reading reading reading
อาจารย์ตลกดี  Grin Grin Grin
AP
neutrino
*

ไม่มีใครลิขิตเรา นอกจากเรา

« Reply #35 on: October 28, 2009, 03:20:57 PM »

ขอบคุณมากครับอาจารย์สำหรับคำสอนครันบ "อย่าหมกมุ่นกับเรื่องส่วนตัว" เพราะคำนี้ครับที่ทำให้ผมนั้นมีสมาธิมากขึ้นครับ smitten smitten

ไม่มีใครเริ่มกันด้วยความพร้อม ทุกคนก็มาจากไม่พร้อม แต่ที่แตกต่างกันคือการพยายามสร้างความพร้อมจากความไม่พร้อมของแต่ละคน
vichayanun
neutrino
*

« Reply #36 on: October 29, 2009, 06:06:12 PM »

Cry
แหม คิดถึงเหลือเกินครับ รู้สึกว่าเรียนที่นี่สนุกกว่าเรียนที่โรงเรียนอีก! (จริงๆ นะครับ)

ช่วงนี้เรียนที่โรงเรียนไม่สนุกเลย มีเพื่อนแก๊งนรกทำร้ายร่างกายอยู่ตลอด
บ้างก็ด่ากัน บ้างก็ขโมยของ บ้างก็ก่อกวน และคนส่วนใหญ่ในห้องคุยเยอะมาก...ก...ก  Sad
ขนาด อ.ปิยพงษ์อาจตบะแตกได้เลยครับ!
แต่ที่ค่ายนี้ดีนะครับ ที่นี่ไม่ทำร้ายร่างกายกัน น่ารักมาก...ก...ก smitten
และไม่คุยกัน เงียบสงบ เหมาะสำหรับนอนเรียนฟิสิกส์มาก
ผมเบื่อโรงเรียนไปเลย และเกิดอาการอยากเข้าเตรียมอุดมฯ ขึ้นมา!

ว่างๆ ก็มาคุยกันที่ฟอรั่มนี้กันนะครับ จะได้หายคิดถึง (โดยเฉพาะ อ.ปิยพงษ์ คิดถึงมาก!)

« Last Edit: October 29, 2009, 06:11:55 PM by vichayanun » Logged
divine
neutrino
*

« Reply #37 on: October 29, 2009, 10:43:29 PM »

รู้สึกดีมากๆครับที่มีโอกาสได้มาเข้าค่ายนี้ ถึงจะเป็นครั้งแรกและไม่ค่อยเข้าใจเนื้อหาสักเท่าไร(นั่นมันเรื่องปกติ) buck2
แต่ผมก็ได้มีโอกาสทำความรู้จักกับรุ่นพี่ที่เก่งๆหลายคน ทั้งจากทำแล็บด้วยกันหรือเล่นด้วยกันฯ  Shocked
(ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ อ.ปิยพงษ์) icon adore  icon adore  icon adore
และถ้าเกิดผมมีความสามารถพอ ปิดเทอมหน้าคงอาจจะมีโอกาสได้พบกันอีกนะครับ smitten

ปล. อ.ปิยพงษ์ สอนสนุกมากครับ Smiley
EXPENBIK
neutrino
*

« Reply #38 on: October 29, 2009, 11:28:07 PM »

ถึงแม้ค่ายนี้เป็นค่ายแรกของผม แต่ผมก็รู้สึกประทับใจมากๆ ทำให้ผมได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆ ได้ความรู้ใหม่ๆ ได้ความสนุกสนาน(ซึ่งตอนแรกคิดว่าไม่น่าจะมี) ก็ต้องขอบคุณอ.ปิยะพงษ์และอาจารย์ทุกคนมาๆครับ

สู้ๆครับ
AP
neutrino
*

« Reply #39 on: November 14, 2009, 05:45:39 PM »

ก็คงทราบผลสอบแล้วสินะครับ ยินดีกับทุกคนที่ผ่านค่ายด้วยครับ และ สำหรับคนที่ไม่ติดนั้นก็ปีหน้าเอาใหม่ได้ครับ

ไม่มีใครเริ่มกันด้วยความพร้อม ทุกคนก็มาจากไม่พร้อม แต่ที่แตกต่างกันคือการพยายามสร้างความพร้อมจากความไม่พร้อมของแต่ละคน
AP
neutrino
*

« Reply #40 on: November 14, 2009, 05:46:55 PM »

ขอขอบคุณรุ่นพี่ทุกคนในค่ายด้วยนะครับและก็เพื่อนๆด้วยครับที่คอยช่วยผมมาโดยตลอดครับข icon adore icon adoreขอบคุณมากครัับ

alfa_44718
neutrino
*

« Reply #41 on: November 14, 2009, 06:04:07 PM »

ขอบคุณอาจารย์มากๆนะครับสำหรับผลการสอบ เพราะผมมีความรู้สึกว่าทำไม่ได้เลย แต่ไม่เป็นไรค่ายหน้าเอาใหม่
kim_sk132
neutrino
*

« Reply #42 on: December 21, 2009, 05:23:37 PM »

มีใครพอจะรู้มั่งว่าค่าย 2 วันไหน

แล้วมันจะถึงวันที่ 22 มี.ค. รึเปล่่า
Pages: « 1 2 3   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น