ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41272 Posts in 6178 Topics- by 8282 Members - Latest Member: punchynanapat
mPEC Forumถามโจทย์ปัญหาถามโจทย์ปัญหาฟิสิกส์อื่นๆ อยากทราบลิงก์ของต่างประเทศค่ะ
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: อยากทราบลิงก์ของต่างประเทศค่ะ  (Read 1923 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
ไม่มีอะไร มาหยุดฝันฉันได้
neutrino
*

« on: November 16, 2009, 05:17:43 PM »

ลิงก์ต่างประเทศที่เกี่ยวกับการหาค่า g
ว่า  เริ่มแรก หายังไง

องค์การนาซ่าหายังไง

ระดับ  มัธยม  อุดมศึกษา  ระดับต่างๆ  หายังไง

อยากทราบการบรรยาย  ค่า g ที่ละเอียดมากๆ ค่ะ
หายากมากค่ะ

ไม่ทราบว่าใครพอจะมีลิงก์บ้าง
ช่วยกันโพสต์บ้างนะคะ

icon adore icon adore
« Last Edit: August 08, 2019, 09:11:42 AM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to: