ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

41042 Posts in 6096 Topics- by 6086 Members - Latest Member: gnuyheat
mPEC Forumข่าวและประกาศ News & Announcementข่าวฟิสิกส์โอลิมปิก สอวน. วิทยาศาสตร์รุ่นเยาว์ผลสอบฟิสิกส์สอวน.ศูนย์กทม.ค่ายหนึ่งเพื่อเข้าค่ายสอง 2552-53
Pages: « 1 2   Go Down
Print
Author Topic: ผลสอบฟิสิกส์สอวน.ศูนย์กทม.ค่ายหนึ่งเพื่อเข้าค่ายสอง 2552-53  (Read 9481 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
945_32_52
neutrino
*

« Reply #15 on: November 13, 2009, 09:47:23 PM »

ทำไม เพื่อน ผม ถึงฟิตกันจัง
945_32_52
neutrino
*

« Reply #16 on: November 13, 2009, 11:02:07 PM »

แต่ก็ขอขอบคุณอาจารย์ นะครับ
AP
neutrino
*

ไม่มีใครลิขิตเรา นอกจากเรา

« Reply #17 on: November 14, 2009, 05:35:14 PM »

ขอบคุณอาจารย์มากครับสำหรับความรู้ที่ให้ครับผม และก็คำสอน" อย่าหมุกมุ่นกับเรื่องส่วนตัวมากจนเกินไป"  ขอบคุณมากๆครับ icon adore icon adore

ไม่มีใครเริ่มกันด้วยความพร้อม ทุกคนก็มาจากไม่พร้อม แต่ที่แตกต่างกันคือการพยายามสร้างความพร้อมจากความไม่พร้อมของแต่ละคน
AP
neutrino
*

« Reply #18 on: November 14, 2009, 05:39:13 PM »

ต้องขอชื่นชม stallker และ ณัฐนันท์ เยี่ยมจริงๆครับ great ค่ายหน้าผมก็คงตั้งใจเรียนมากกกว่านี้แล้วครับ รู้สึกว่าค่ายแรกนั้นดูเฮฮาไปหน่อยเลยทำให้ แล็ป นั้นไม่ได้เีขียนตอนปลายค่ายครับ uglystupid2 uglystupid2

ไม่มีใครเริ่มกันด้วยความพร้อม ทุกคนก็มาจากไม่พร้อม แต่ที่แตกต่างกันคือการพยายามสร้างความพร้อมจากความไม่พร้อมของแต่ละคน
Thanakorn
neutrino
*

« Reply #19 on: November 14, 2009, 06:58:15 PM »

ต้องขอชื่นชม stallker และ ณัฐนันท์ เยี่ยมจริงๆครับ great ค่ายหน้าผมก็คงตั้งใจเรียนมากกกว่านี้แล้วครับ รู้สึกว่าค่ายแรกนั้นดูเฮฮาไปหน่อยเลยทำให้ แล็ป นั้นไม่ได้เีขียนตอนปลายค่ายครับ uglystupid2 uglystupid2
นี่ขนาดเฮฮา เรายังกลัวนายเลยอะ buck2 buck2 ถ้าไม่เฮฮาจะเป็นไงนี่ Grin Grin สงสัยจะได้เจอ AP คนใหม่
S.S.
neutrino
*

« Reply #20 on: November 14, 2009, 07:18:01 PM »

ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ผ่านการคัดเรือกในรอบแรกไปได้ทุกๆคนนะครับ   Smiley  Smiley (เพื่อนๆฟิตกันจริงๆ  Grin )

คนที่พลาดก็ไม่ต้องเสียใจครับ ยังไงก็ได้ความรู้มาพอสมควร เอาใหม่ปีหน้าก็ยังได้ครับ

รวมถึงพี่ๆเพื่อนๆ(+น้องๆ)ค่าย ม.5 ด้วยนะครับ ผ่านค่ายต่อไปก็ไประดับชาติแล้ว  Grin
AP
neutrino
*

« Reply #21 on: November 14, 2009, 07:28:50 PM »

นี่ขนาดเฮฮา เรายังกลัวนายเลยอะ buck2 buck2 ถ้าไม่เฮฮาจะเป็นไงนี่ Grin Grin สงสัยจะได้เจอ AP คนใหม่
คุณ Thanakorn จะกลัวผมทำไมครับ ผมก็เป็นคนธรรมดาครับ ก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ greatสำหรับค่ายหนึ่ง icon adore icon adore

tee
neutrino
*

« Reply #22 on: November 14, 2009, 08:08:33 PM »

ขอบคุณอาจารย์มากๆครับ icon adore icon adore ค่าย2เจอกันครับเพื่อนๆ smitten smitten
Stalker
neutrino
*

Physics with Love.

« Reply #23 on: November 14, 2009, 09:31:43 PM »

นั่นสิ นี่เฮฮาแล้วหรือนี่  Huh

Everything should be made as simple as possible, but not simpler.
wallpoom
neutrino
*

« Reply #24 on: November 16, 2009, 01:18:47 AM »

อยากทรายว่าการสอบคัดตัวในรอบต่อๆ ไป
คะแนนในปลายค่ายหนึ่งจะถูกนำมาพิจารณาอีกหรือไม่ครับ
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« Reply #25 on: November 16, 2009, 06:04:04 AM »

อยากทรายว่าการสอบคัดตัวในรอบต่อๆ ไป
คะแนนในปลายค่ายหนึ่งจะถูกนำมาพิจารณาอีกหรือไม่ครับ

30:70 มั๊ง  coolsmiley

Pages: « 1 2   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น