ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก
Did you miss your activation email?

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

39903 Posts in 5852 Topics- by 4492 Members - Latest Member: Dew
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: อยากสอบถามในการสอบวันพรุ่งนี้ครับ  (Read 2630 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
in~finity
neutrino
*

« on: October 23, 2009, 06:30:16 PM »

1.เวลาสอบภาคทฤษฎีใช้ดินสอเขียนได้รึเปล่าครับ
2.ในการแสดงวิธีทำจำเป็นต้องเขียนหน่วยกำกับทุกตัว(ตอนแสดงวิธีทำ)เลยหรือเปล่าครับ
ขอบคุณครับ   Smiley
ป.ล.โชคดีในการสอบทุกคนนะครับ สู้ๆ great
« Last Edit: October 23, 2009, 08:02:11 PM by in~finity » Logged
GunUltimateID
SuperHelper

« Reply #1 on: October 23, 2009, 08:15:27 PM »

2.ในการแสดงวิธีทำจำเป็นต้องเขียนหน่วยกำกับทุกตัว(ตอนแสดงวิธีทำ)เลยหรือเปล่าครับ

แล้วแต่เลยครับ ไม่เขียนก็ไม่โดนหักคะแนนอยู่แล้ว  แต่คำตอบต้องเขียนนะ
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« Reply #2 on: October 23, 2009, 08:25:41 PM »

แล้วแต่เลยครับ ไม่เขียนก็ไม่โดนหักคะแนนอยู่แล้ว  แต่คำตอบต้องเขียนนะ

นายแน่มาก นายเป็นตรวจข้อสอบหรือ  Huh

in~finity
neutrino
*

« Reply #3 on: October 23, 2009, 08:27:20 PM »

นายแน่มาก นายเป็นตรวจข้อสอบหรือ  Huh

อ้าว!!!
in~finity
neutrino
*

« Reply #4 on: October 23, 2009, 08:28:28 PM »

...?
« Last Edit: October 23, 2009, 08:43:14 PM by in~finity » Logged
GunUltimateID
SuperHelper

« Reply #5 on: October 23, 2009, 10:29:17 PM »

buck2      ขอโทษครับ  embarassed           ตกลงต้องเขียนไหมครับ  icon adore
Thanakorn
neutrino
*

« Reply #6 on: October 29, 2009, 04:29:46 PM »

ถึงจะเลยการสอบมาแล้ว(พึ่งอ่านเจอ) แต่ผมมีความเห็นว่าควรเขียนไว้ครับ จะได้เป็นการแสดงวิธีทำที่มีระเบียบเป็นขั้นตอน รู้ว่าเอาปริมาณอะไรมาดำเนินการกัน บางคำตอบก็ดูได้ง่ายๆว่าถูกหรือผิดโดยการเชคหน่วยครับ ที่สำคัญในหนังสือtext book เขาก็ใส่หน่วยเวลาคำนวณกันครับ Smiley Smiley
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น