ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก
Did you miss your activation email?

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

39898 Posts in 5851 Topics- by 4539 Members - Latest Member: SomeoneT12
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ขอถามปัญหาเกี่ยวกับการทำข้อสอบปลายค่ายครับ  (Read 1926 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
L!iาK!iาPal2K
neutrino
*

« on: October 23, 2009, 11:35:50 AM »

ข้อ 1 สามารถตอบติดรูทได้หรือไม่ครับ
ข้อ 2 โมเมนต์ความเฉื่อยต้องพิสูจน์สูตรหรือไม่ครับ หรือนำมาใช้ได้เลย (ถ้าโจทย์ไม่สั่ง)
ข้อ 3 โมเมนต์ความเฉื่อยตอบในรูป I ได้หรือไม่ครับ
ข้อ 4 สามารถตอบติดค่าคงที่ได้หรือไม่ครับเช่น ค่า พาย หรือค่า g
ขอความกรุณาด้วยครับ  icon adore
L!iาK!iาPa!2K
neutrino
*

« Reply #1 on: October 23, 2009, 02:55:34 PM »

นึกออกอีกข้อครับ คือตอบเวกเตอร์ในรูปองค์ประกอบเวกเตอร์ได้ไหมครับ
GunUltimateID
SuperHelper

« Reply #2 on: October 23, 2009, 05:43:12 PM »

ข้อ 2 โมเมนต์ความเฉื่อยต้องพิสูจน์สูตรหรือไม่ครับ หรือนำมาใช้ได้เลย (ถ้าโจทย์ไม่สั่ง)
รู้สึกว่า ทุกๆปี อาจารย์ปิยพงษ์ จะให้พิสูจน์ในข้อย่อยก่อน ครับ

ข้อ 3 โมเมนต์ความเฉื่อยตอบในรูป I ได้หรือไม่ครับ
ตอบยังไง  2funny

ข้อ 4 สามารถตอบติดค่าคงที่ได้หรือไม่ครับเช่น ค่า พาย หรือค่า g
ถ้าโจทย์ไม่บอกก็ไม่ต้องแทน

GunUltimateID
SuperHelper

« Reply #3 on: October 23, 2009, 05:44:31 PM »

นึกออกอีกข้อครับ คือตอบเวกเตอร์ในรูปองค์ประกอบเวกเตอร์ได้ไหมครับ
แล้วจะตอบยังไงหรือครับ  Shocked
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น