ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41529 Posts in 6269 Topics- by 9371 Members - Latest Member: map
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ว่าด้วย Halliday 7th Edition  (Read 2280 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
nuttawuts
neutrino
*

« on: September 14, 2009, 11:22:09 PM »

สวัสดีครับ ล่าสุดผมพึ่งไปซื้อ Halliday จากจตุจักรมา 800 บาท เป็นหนังสือมือ 1 ฉบับพิมพ์แจกฟรีที่อเมริกา - -" (เลยเซ็งนิดๆเพราะหน้าปกไม่สวย)
เลยสงสัยนิดๆว่า ปกติ halliday นี้เล่มนึงราคาเต็มนี้เท่าไรครับ
แล้วปกติซื้อมาเขามีซีดีเฉลยแถมให้ไหมครับ?
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to: