ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

41042 Posts in 6095 Topics- by 6054 Members - Latest Member: Sudkak
mPEC Forumวุทธิพันธุ์แฟนคลับวุทธิพันธุ์วันละ (หลาย) ข้อหาโจทย์อ.วุทธิพันธ์ จากไหนครับ รบกวนด้วย
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: หาโจทย์อ.วุทธิพันธ์ จากไหนครับ รบกวนด้วย  (Read 6512 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
pawin wongkunnasaap
neutrino
*

« on: May 12, 2009, 04:22:36 AM »

คือผมชอบโจทย์ของอาจารย์เค้า
AYB
neutrino
*

« Reply #1 on: May 12, 2009, 02:11:34 PM »

หนังสือ สอวน. กลศาสตร์ และ แม่เหล็กไฟฟ้าครับ
แล้วก็ในบอร์ด วุทธิพันธุ์วันละ (หลาย) ข้อ นี่ก็พอมีอยู่บ้าง
นอกจากนั้น ก็ต้องหาข้อสอบเก่าที่เป็นข้อสอบปลายค่าย ม.5 (ของแท้ต้องเป็นลายมือ  Grin) แล้วก็ข้อสอบฟิสิกส์เอเชียที่แข่งที่ไทยด้วยครับ
เพิ่มเติม ก็ขอจากเด็กค่ายม.5ดูครับ แต่ปกติในห้องเรียน อาจารย์ไม่ค่อยจะได้ปล่อยโจทย์เท่าไหร่ครับ ข้อสอบจะมีโจทย์เยอะกว่า
pawin wongkunnasaap
neutrino
*

« Reply #2 on: May 12, 2009, 06:55:29 PM »

ขอบคุณมากครับ
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น