ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41497 Posts in 6261 Topics- by 9233 Members - Latest Member: Pantip_bim1
mPEC Forumฟิสิกส์โอลิมปิก วิทยาศาสตร์โอลิมปิก ข้อสอบแข่งขัน ข้อสอบชิงทุนฟิสิกส์โอลิมปิก ไทย Thai Physics Olympiadอยากทราบว่าปีนี้กับปีหน้ามีการสอบคัดตัว สสวท หรือจะเอามาจาก สอวน ครับ
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: อยากทราบว่าปีนี้กับปีหน้ามีการสอบคัดตัว สสวท หรือจะเอามาจาก สอวน ครับ  (Read 5063 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
kong24h
neutrino
*

« on: April 15, 2009, 09:04:57 AM »

อยากทราบว่าปีนี้กับปีหน้ามีการสอบคัดตัว สสวท หรือจะเอามาจาก สอวน ครับ
คือถ้าคัดจาก สสวท ผมจะได้เตรียมตัวอะครับ เพราะไม่เคยเข้าค่าย สอวน มาก่อนเลย ขอบคุณครับ
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

« Reply #1 on: April 15, 2009, 09:26:26 AM »

อยากทราบว่าปีนี้กับปีหน้ามีการสอบคัดตัว สสวท หรือจะเอามาจาก สอวน ครับ
คือถ้าคัดจาก สสวท ผมจะได้เตรียมตัวครับ เพราะไม่เคยเข้าค่าย สอวน มาก่อนเลย ขอบคุณครับ

ทุกคนต้องผ่านสอวน.ครับ  coolsmiley

kong24h
neutrino
*

« Reply #2 on: April 15, 2009, 09:53:43 AM »

ทุกคนต้องผ่านสอวน.ครับ  coolsmiley

แล้วปีนี้อยู่ ม.6 สอบ สอวน ได้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
« Last Edit: April 15, 2009, 10:19:02 AM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« Reply #3 on: April 15, 2009, 10:20:58 AM »

แล้วปีนี้อยู่ ม.6 สอบ สอวน ได้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

สายไปแล้วครับ เขาประกาศให้สอบรอบพิเศษไปตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว  coolsmiley

Pages: 1   Go Up
Print
Jump to: