มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41135 Posts in 6132 Topics- by 7769 Members - Latest Member: Pie3008
mPEC Forumข่าวและประกาศ News & Announcementข่าวฟิสิกส์โอลิมปิก สอวน. วิทยาศาสตร์รุ่นเยาว์ประกาศผลการสอบคัดเลือกนักเรียนไปแข่งฟิสิกส์สอวน.ระดับชาติ ศูนย์เตรียมฯ
Pages: « 1 2 3 4 5 6 7 »   Go Down
Print
Author Topic: ประกาศผลการสอบคัดเลือกนักเรียนไปแข่งฟิสิกส์สอวน.ระดับชาติ ศูนย์เตรียมฯ  (Read 38484 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
GunUltimateID
SuperHelper

« Reply #45 on: April 10, 2009, 07:13:00 PM »

idiot2 idiot2
อยากทราบว่า
1)วันที่ไปเตรียมทหารครับ ผมหาในเว็บไม่เจอครับ

2)ที่เค้าบอกว่าคนที่ติดตัวแทนศูนย์ต้องไปงานฟิสิกส์Asiaครั้งนี้(ในไทย Grin Grin)ป่ะครับ
รู้สึกเหมือนเคยได้ยินมาตอนวันก่อนสอบวันหนึ่ง

ขอบคุณครับ

หมายเหตุ: นามสกุลกับชื่อโรงเรียนผมผิดครับ embarassed embarassed

1. ไปวันที่ 5 พฤษภาคม ออกจากโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา บ่ายโมงครึ่ง
2. ต้องไป ผู้ที่ไม่ไป ก็ไม่ต้องไปสอบที่โรงเรียนเตรียมทหาร  นี่รวมผู้ที่จะได้โควตาค่ายม.5 ด้วย  2funny

ใส่ชุดนักเรียนไปหรอครับ  idiot2

keaul28
neutrino
*

« Reply #46 on: April 10, 2009, 07:26:26 PM »

อาจารย์ครับ อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับการแข่งขันครับ ไม่ทราบว่าแข่งวันไหนถึงวันไหนครับ

แล้ววันที่ไปพิธีเปิดฟิสิกส์เอเชีย กี่โมงถึงกี่โมงครับ

เพราะว่าผมอาจจะสละสิทธิ์ครับ
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« Reply #47 on: April 10, 2009, 07:34:21 PM »

อาจารย์ครับ อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับการแข่งขันครับ ไม่ทราบว่าแข่งวันไหนถึงวันไหนครับ

แล้ววันที่ไปพิธีเปิดฟิสิกส์เอเชีย กี่โมงถึงกี่โมงครับ

เพราะว่าผมอาจจะสละสิทธิ์ครับ

ฟิสิกส์เอเซีย พิธีเปิดวันที่ 25 เมษายน พิธีปิดวันที่ 1 พฤษภาคม

ฟิสิกส์ระดับชาติเริ่มวันที่ 5 พฤษภาคม เดินทางกลับวันที่ 10 พฤษภาคม

ถ้าจะสละสิทธิให้รีบบอกชื่อมาด่วน จะได้เลื่อนคนอื่นขึ้นมาให้ทันการ  coolsmiley

AYB
neutrino
*

« Reply #48 on: April 10, 2009, 07:59:55 PM »

ฟิสิกส์เอเซีย พิธีเปิดวันที่ 25 เมษายน พิธีปิดวันที่ 1 พฤษภาคม

อาจารย์ครับ ฟิสิกส์เอเชียไม่ใช่เปิดวันที่ 24 เมษายน แล้วปิดวันที่ 2 พฤษภาคมหรือครับ
P_kung
neutrino
*

« Reply #49 on: April 10, 2009, 08:30:34 PM »

ฟิสิกส์เอเชียต้องไปทุกวันเปล่่าครับ 
Mwit_Psychoror
SuperHelper

Reality is the average of all illusion

« Reply #50 on: April 10, 2009, 09:21:15 PM »

อาจารย์ครับ ฟิสิกส์เอเชียไม่ใช่เปิดวันที่ 24 เมษายน แล้วปิดวันที่ 2 พฤษภาคมหรือครับ

ดูได้ที่
http://mpec.sc.mahidol.ac.th/apho10/node/71
keaul28
neutrino
*

« Reply #51 on: April 11, 2009, 10:19:23 AM »

ขออนุญาติ ยังไม่สละสิทธิ์นะครับ ยังไปได้อยู่

ว่าแต่ท่านนายกฯ อภิสิทธิ์ จะยังได้เป็นนายกฯ จนถึงงานพิธีเปิดฟิสิกส์เอเชียหรือครับ เป็นห่วง  smitten
« Last Edit: April 11, 2009, 01:14:57 PM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged
S.S.
neutrino
*

« Reply #52 on: April 11, 2009, 11:02:06 AM »

ขอบคุณอาจารย์มากๆครับ  icon adore   จะพยายามต่อไปครับ  reading  reading
ถามรายละเอียดเกี่ยวกับวันเปิด-ปิดงานสักเล็กน้อยครับ  angel  angel
i.) วันที่ไปเปิดงาน APhO น่ะครับ ไปที่ม.เกษตรศาสตร์ บางเขนใช่หรือเปล่าครับ  Huh
ii.) แล้วจัดงานที่อาคารไหน อย่างไรครับ  Smiley  Smiley  (คือไปในเว็ปของเกษตรศาสตร์แล้วก็ เว็ปการแข่งขันน่ะครับแต่หาไม่เจอ  uglystupid2)
iii.) แล้วจะมีรถไปหรือเปล่าครับ หรือว่าให้เดินทางไปเอง  smitten  smitten
ขอบคุณอีกครั้งครับ
SuperHelper

« Reply #53 on: April 11, 2009, 11:16:13 AM »

ขอบคุณอาจารย์มากๆครับ  icon adore   จะพยายามต่อไปครับ  reading  reading
ถามรายละเอียดเกี่ยวกับวันเปิด-ปิดงานสักเล็กน้อยครับ  angel  angel
i.) วันที่ไปเปิดงาน APhO น่ะครับ ไปที่ม.เกษตรศาสตร์ บางเขนใช่หรือเปล่าครับ  Huh
ii.) แล้วจัดงานที่อาคารไหน อย่างไรครับ  Smiley  Smiley  (คือไปในเว็ปของเกษตรศาสตร์แล้วก็ เว็ปการแข่งขันน่ะครับแต่หาไม่เจอ  uglystupid2)
iii.) แล้วจะมีรถไปหรือเปล่าครับ หรือว่าให้เดินทางไปเอง  smitten  smitten
ขอบคุณอีกครั้งครับ

น่าจะมีรถไปจากศูนย์เตรียมอุดมศึกษานะ  แล้วจะถามไปทางศูนย์ฯให้  coolsmiley

S.S.
neutrino
*

« Reply #54 on: April 11, 2009, 01:27:04 PM »

...
น่าจะมีรถไปจากศูนย์เตรียมอุดมศึกษานะ  แล้วจะถามไปทางศูนย์ฯให้  coolsmiley
ขอบคุณอาจารย์มากครับ แต่งชุดนักเรียนไปตามปกติใช่หรือเปล่าครับ angel
SuperHelper

« Reply #55 on: April 11, 2009, 01:55:40 PM »

...
ขอบคุณอาจารย์มากครับ แต่งชุดนักเรียนไปตามปกติใช่หรือเปล่าครับ angel

ชุดนักเรียนจงเจริญ  Grin

mama
neutrino
*

« Reply #56 on: April 11, 2009, 07:01:57 PM »

กรณีบ้านอยู่ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ ขออนุญาตไปเองได้ไหมครับ
SuperHelper

« Reply #57 on: April 11, 2009, 07:13:13 PM »

กรณีบ้านอยู่ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ ขออนุญาตไปเองได้ไหมครับ

จะไปกับพวกเสื้อแดงหรือ  Grin

g physics
neutrino
*

« Reply #58 on: April 11, 2009, 10:12:22 PM »

ในแข่งครั้งนี้จะมีการอบรมเพิ่มเติมไหมครับ  idiot2 idiot2
SuperHelper

« Reply #59 on: April 11, 2009, 10:22:07 PM »

ในแข่งครั้งนี้จะมีการอบรมเพิ่มเติมไหมครับ  idiot2 idiot2

อบรมเพื่อใคร เพื่ออะไร ใครจะอบรม ใครจะให้ใช้สถานที่ ใครจะให้ค่าใช้จ่าย ใครจะเป็นคนที่ได้ประโยชน์จากการอบรม ใครจะสนับสนุน  coolsmiley

Pages: « 1 2 3 4 5 6 7 »   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น