มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41137 Posts in 6132 Topics- by 7693 Members - Latest Member: Momomeme
mPEC Forumข่าวและประกาศ News & Announcementข่าวฟิสิกส์โอลิมปิก สอวน. วิทยาศาสตร์รุ่นเยาว์ประกาศผลการสอบคัดเลือกนักเรียนไปแข่งฟิสิกส์สอวน.ระดับชาติ ศูนย์เตรียมฯ
Pages: 1 2 3 4 5 6 7 »   Go Down
Print
Author Topic: ประกาศผลการสอบคัดเลือกนักเรียนไปแข่งฟิสิกส์สอวน.ระดับชาติ ศูนย์เตรียมฯ  (Read 38433 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« on: April 08, 2009, 01:04:40 PM »

ประกาศผลการสอบคัดเลือกนักเรียนไปแข่งฟิสิกส์สอวน.ระดับชาติ ศูนย์เตรียมฯ (อย่างไม่เป็นทางการ)

ระดับชั้นไม่เกิน ม.4

นายวาริท   อัศวานันทน์   จิตรลดา
นายกติศักดิ์   อัญชลีนุกูล   เตรียมอุดมศึกษา
นายยศนัย   ชนัศรุติพันธุ์   สวนกุหลาบวิทยาลัย
ด.ช.ภคพล   ศุภนิรัติศัย   โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย
นายเชต   เขมะคงคานนท์   สาธิต มศว.ปทุมวัน
เด็กชายณัชพล   เด่นดำรงทรัพย์   สาธิต มศว.ปทุมวัน
นางสาวกสิณา   อุชุกานนท์ชัย   สาธิต มศว.ปทุมวัน
นายวัศพล   ธีรวนพันธุ์   เซนต์คาเบรียล
นายวัชรวิทย์   วัชราเรืองวิทย์   สวนกุหลาบวิทยาลัย
นายชัชพงศ์   ปราชญ์สุขนัย   เตรียมอุดมศึกษา
นายศุภณัฐ   ธนศิลป์   โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย
นายพิชญ์   เลิศวิไล   เตรียมอุดมศึกษา
นายวิธวินท์   จงจตุพร   เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
เด็กชายปวัน   ลาภบริสุทธิ์   สาธิต มศว.ปทุมวัน
ด.ช.ธนกร   วรสถิตย์   โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย
นายปริวัตร์   อังศิริกุลชัย   เตรียมอุดมศึกษา

สำรอง

เด็กชายอริญชย์   จารุวัฒนชัย   สาธิต มศว.ปทุมวัน
นายศุภกฤต   ลิ้มพรภักดี   กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ระดับชั้นไม่เกิน ม.5

ธนบดี หวังโรจนรัตน์    เตรียมอุดมศึกษา
ฐากูร กาญจโนภาศ   เตรียมอุดมศึกษา
รักษิต หริจันทนะวงศ์   เตรียมอุดมศึกษา
พีรณัฐ โชติคำวงศ์ กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย
อินทร เชิดชูธรรม สวนกุหลาบวิทยาลัย
ชัยโรจน์ ปิยะกุลวรวัฒน์ ศึกษานารีวิทยา
ธวลทัศน์ สมานวรกิจ    เตรียมอุดมศึกษา
กิตติคุณ เรวัล   เตรียมอุดมศึกษา
ทิพากร เนียมทอง   เตรียมอุดมศึกษา
ปิยะพงษ์ ศิริสุทธานันท์ สวนกุหลาบวิทยาลัย
เวชพิสิทธิ์ พนาวร   เตรียมอุดมศึกษา
ภาณิน เพียรโรจน์   เตรียมอุดมศึกษา
ธันยธรณ์ เจริญดิเรกทรัพย์ สามเสน
นนทวิทย์ ชีวเรืองโรจน์ สามเสน
ปานชีวา อารยะชีพปรีชา   เตรียมอุดมศึกษา
วริษฐ์ ปัณฑูรอัมพร สามเสน

สำรอง

กรัณย์ กิติสิน
ภวิชญ์ จิรวิศัลย์

« Last Edit: May 03, 2009, 11:47:48 AM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged

clubman
neutrino
*

« Reply #1 on: April 08, 2009, 01:10:13 PM »

ขอบคุณอาจารย์ที่ให้โอกาสนะครับ จะพยายามฝึก(อย่างหนัก)ต่อไปนะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ  Smiley
Park(suvat)
neutrino
*

« Reply #2 on: April 08, 2009, 02:48:39 PM »

อดอีกแล้ว Cry bang head
มีเพื่อนติดไปสองคน great

ขอบคุณนะครับ icon adore
รอลุ้นผลโควต้าค่ายม.5แล้วกัน
GunUltimateID
SuperHelper

« Reply #3 on: April 08, 2009, 02:50:51 PM »

อาจารย์ครับ ขีดชื่อทิ้งหมายความว่าไงครับ
แล้วเรียงอันดับรึเปล่าครับ  สงสัยเพราะว่าไม่เชื่ออันดับตัวเองครับ 2funny
ไม่รุ้ว่ารอดมาได้ไง 55
« Last Edit: January 12, 2010, 10:26:00 PM by GunUltimateID » Logged
mhe_kub
neutrino
*

« Reply #4 on: April 08, 2009, 03:54:56 PM »

ติดด้วยคนครับ  Wink
แต่ ยังไงก็ต้องสู้ต่อไปครับ
ขอบคุณอาจารย์มากเลยครับ สำหรับค่ายที่ผ่านมาทั้ง 2 ค่าย
ทุกคนคงจะได้ความรู้ ความเข้าใจเป็นอย่างมากเลยนะครับ Smiley
SuperHelper

« Reply #5 on: April 08, 2009, 04:08:17 PM »

อาจารย์ครับ ขีดชื่อทิ้งหมายความว่าไงครับ
แล้วเรียงอันดับรึเปล่าครับ สงสัยเพราะว่าไม่เชื่ออันดับตัวเองครับ  2funny

มันไม่ใช่ ...   2funny

NiG
SuperHelper

no one knows everything, and you don’t have to.

« Reply #6 on: April 08, 2009, 05:16:38 PM »

ม.4 เอาแค่หกคนนะครับ

ผมไม่เชื่อในอัจฉริยะ แต่ผมเชื่อในความขยัน อดทน ไม่ท้อแท้

กระทู้ แนะนำหนังสือฟิสิกส์
http://mpec.sc.mahidol.ac.th/forums/index.php/topic,154.0.html

4 สุดยอดบทเรียนสำหรับผู้ที่กำลังจะเป็นนักฟิสิกส์
http://mpec.sc.mahidol.ac.th/forums/index.php/topic,5270.msg34148.html#msg34148
tip
neutrino
*

« Reply #7 on: April 08, 2009, 05:23:01 PM »

ม.4 เอาแค่หกคนนะครับ
ปีนี้มีการเปลี่ยนแปลงครับซึ่งทำให้ที่นั่งของตัวแทนศูนย์เพิ่มเป็น16คนจาก6คนครับ
mickpass
neutrino
*

« Reply #8 on: April 08, 2009, 05:50:14 PM »

แล้วเรียงอันดับรึเปล่าครับ สงสัยเพราะว่าไม่เชื่ออันดับตัวเองครับ  2funny

มันไม่ใช่ ...   2funny
อาจารย์ขีดชื่อทิ้งหมายถึงอะไรครับ ผมก็อยากรู้เหมือนกัน

ไม่มีชื่อผมเลยไม่เป็นไรเดี๋ยวรอลุ้นโควตาค่ายม.5ครับ ขอบคุณอาจารย์ทุกๆคนมากครับ
pHysicS kids
neutrino
*

« Reply #9 on: April 08, 2009, 06:19:44 PM »

ขีดชื่อทิ้งแปลว่าน่าจะไม่เป็นทางการนะครับ อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้  Smiley
GunUltimateID
SuperHelper

« Reply #10 on: April 08, 2009, 07:08:51 PM »

ถ้ามีชื่อที่นี้แล้วแสดงว่าติดแน่นอนล้านเปอเซ็นต์ใช่ไหมครับ จะได้เตรียมตัว  idiot2
SuperHelper

« Reply #11 on: April 08, 2009, 07:11:00 PM »

ถ้ามีชื่อที่นี้แล้วแสดงว่าติดแน่นอนล้านเปอเซ็นต์ใช่ไหมครับ จะได้เตรียมตัว  idiot2

ไม่มีอะไรแน่นอนในโลกนี้ อยู่ดี ๆ อาจมีปฏิวัติแล้วยกเลิกทุกอย่างก็ได้  2funny

Mwit_Psychoror
SuperHelper

Reality is the average of all illusion

« Reply #12 on: April 08, 2009, 07:32:28 PM »

ทำไมอาจารย์ถึงขีดชื่อทิ้งครับ  Grin
erk1994
neutrino
*

« Reply #13 on: April 08, 2009, 07:37:28 PM »

แล้วจะประกาศชื่อคนที่มีสิทธ์เข้าค่าย ม.5 ปีหน้าเมื่อไรครับ
SuperHelper

« Reply #14 on: April 08, 2009, 07:41:15 PM »

แล้วจะประกาศชื่อคนที่มีสิทธ์เข้าค่าย ม.5 ปีหน้าเมื่อไรครับ

สงสัยว่าอีกนาน ต้องรอประชุมก่อนว่าจะเอาไว้แค่ไหน รับเพิ่มใหม่เท่าใด  coolsmiley

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 »   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น