มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41094 Posts in 6121 Topics- by 6874 Members - Latest Member: apple
mPEC Forumข่าวและประกาศ News & Announcementข่าวฟิสิกส์โอลิมปิก สอวน. วิทยาศาสตร์รุ่นเยาว์ประกาศผลการคัดเลือกตัวแทนนักเรียนไทยไปแข่งฟิสิกส์โอลิมปิกระดับเอเชียครั้งที่ 10
Pages: « 1 2 3 »   Go Down
Print
Author Topic: ประกาศผลการคัดเลือกตัวแทนนักเรียนไทยไปแข่งฟิสิกส์โอลิมปิกระดับเอเชียครั้งที่ 10  (Read 15913 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Mwit_Psychoror
SuperHelper

Reality is the average of all illusion

« Reply #15 on: April 03, 2009, 10:37:15 PM »

ขอบพระคุณอาจารย์มากครับ ผมจะตั้งใจครับ  icon adore

ปล. ชื่อผมไม่ได้มาจากนกกระตั้ว หรือมาจากตั้วศรัณยูหรอกนะครับ ชื่อผมมาจาก ดร. ตั้ว พลานุกรมครับ  smitten
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« Reply #16 on: April 03, 2009, 10:38:09 PM »

จตุพร ครับ   embarassed

พายแดง  Grin

SuperHelper

« Reply #17 on: April 03, 2009, 10:42:36 PM »

ปล. ชื่อผมไม่ได้มาจากนกกระตั้ว หรือมาจากตั้วศรัณยูหรอกนะครับ ชื่อผมมาจาก ดร. ตั้ว พลานุกรมครับ  smitten

เขานามสกุล พลานุกรม หรือลพานุกรม ตรวจให้่หน่อย  Grin

SuperHelper

Reality is the average of all illusion

« Reply #18 on: April 03, 2009, 10:50:26 PM »

เขานามสกุล พลานุกรม หรือลพานุกรม ตรวจให้่หน่อย  Grin

นั่นสิครับ ผมคิดว่าน่าจะเป็น ลพานุกรมนะครับ คิดว่าน่าจะเป็นลพานุกรมนะครับ
« Last Edit: April 05, 2009, 01:10:32 AM by Mwit_Psychoror » Logged
SuperHelper

« Reply #19 on: April 03, 2009, 10:53:16 PM »

ลพานุกรมครับ  Grin หาแล้วครับ ขอบพระคุณครับ (ขออภัยที่บอกผิดครับ)
« Last Edit: April 03, 2009, 11:17:35 PM by Mwit_Psychoror » Logged
sdd410
neutrino
*

« Reply #20 on: April 04, 2009, 07:02:28 PM »

"พายแดง"  buck2

ขอบคุณอาจารย์มากครับ
ขอให้เพื่อน ๆ และน้อง ๆ ทุกคนโชคดีในการสอบฟิสิกส์เอเชียนะครับ หวังว่าจะได้พบกันใหม่  great

ปล. พายเป็นเพื่อนผมครับ ผมไม่ได้แอบชอบแต่ประการใด 
SuperHelper

« Reply #21 on: April 05, 2009, 02:03:15 AM »

อาจารย์ครับ

ผมอยากทราบว่าผมจะได้ทุนรึเปล่าครับในกรณีนี้ (ผมอยากให้มั่นใจน่ะครับ)
SuperHelper

« Reply #22 on: April 05, 2009, 07:57:52 AM »

อาจารย์ครับ

ผมอยากทราบว่าผมจะได้ทุนรึเปล่าครับในกรณีนี้ (ผมอยากให้มั่นใจน่ะครับ)

ถามสสวท. coolsmiley

Isarapong_e
neutrino
*

« Reply #23 on: April 05, 2009, 10:40:28 AM »

ขอขอบพระคุณอาจารย์ทุกท่านที่มาอบรมในค่ายครับ
รวมถึงอาจารย์พี่เลี้ยงที่คอยดูแลตลอดช่วงเวลาที่ผมอยู่ในค่าย

ขอบคุณพี่ เพื่อน และน้องในค่ายทุกคนที่คอยเติมสีสันและความสนุกสนาน
ให้กับค่ายฟิสิกส์ทุกค่ายที่ผ่านมานี้
แล้วพบกันใหม่นะ  smitten

ต้องขออภัยครับที่ผมมารายงานตัวช้า
พอดีที่บ้านผม (โคราช) ไม่ค่อยมี internet ใช้น่ะครับ
SuperHelper

« Reply #24 on: April 05, 2009, 11:49:25 AM »

อาจารย์ครับ

ถามสสวท. coolsmiley

ครับ  icon adore
Great
SuperHelper

물리학 아름답다 ฟิสิกส์คือความสวยงาม

« Reply #25 on: April 05, 2009, 05:26:30 PM »

...
4. จินนี่
...
งานเข้าเลยครับอาจารย์  laugh (ตอนนี้ที่บ้านกำลังเป็นข่าวครึกโครมเลยครับ Shocked)

ขอบคุณสำหรับโอกาสให้ผมได้ลบคราบน้ำตาของปีที่แล้วครับ

ไปเข้าวัดมาสองวันเต็ม ทุกคนจะได้พบกับ "เกรทคนใหม่ แต่หัวใจดวงเดิม"  smitten

ยินดีด้วยกับ8คนรวมทั้งตัวผมเอง และขอให้สู้ต่อไปสำหรับเพื่อนๆและน้องๆทุกคนที่เหลือ  Wink

NO MORE TEARS

ถ้าวิทย์แข็งแรง-->การเมืองก็แข็งแรง-->ประเทศชาติก็แข็งแรง
CUD'44 * APhO9th Ulaanbaatar MNG * CA901* Gold 10thAPhO * Silver 40th IPhO
SNSD: GG-TH SeoHyun Family & SeoRi Home
SuperHelper

« Reply #26 on: April 05, 2009, 06:29:27 PM »

...

ขอบคุณสำหรับโอกาสให้ผมได้ลบคราบน้ำตาของปีที่แล้วครับ

ไปเข้าวัดมาสองวันเต็ม ทุกคนจะได้พบกับ "เกรทคนใหม่ แต่หัวใจดวงเดิม"  smitten

...

อย่าเพิ่งดีใจไป อาจกลายเป็นโอากาสให้มีน้ำตาใหม่มาลบคราบน้ำตาของปีที่แล้วก็ได้  Grin

Great
SuperHelper

물리학 아름답다 ฟิสิกส์คือความสวยงาม

« Reply #27 on: April 05, 2009, 08:17:03 PM »

...

...

อย่าเพิ่งดีใจไป อาจกลายเป็นโอกาสให้มีน้ำตาใหม่มาลบคราบน้ำตาของปีที่แล้วก็ได้  Grin
ขอบคุณครับ  smitten

ถ้าวิทย์แข็งแรง-->การเมืองก็แข็งแรง-->ประเทศชาติก็แข็งแรง
CUD'44 * APhO9th Ulaanbaatar MNG * CA901* Gold 10thAPhO * Silver 40th IPhO
SNSD: GG-TH SeoHyun Family & SeoRi Home
toaster
neutrino
*

ในเมื่อใจคิดว่าทำไม่ได้ แล้วมันจะทำได้ได้ยังไง

« Reply #28 on: April 06, 2009, 12:03:45 AM »

ไปเข้าวัดกลับมา ระวังเป็นแบบผมนะเกรท  Grin

ระหว่างสิ่งที่เรารัก กับคนที่เรารัก เราควรเลือกสิ่งใดกัน
แต่ถ้าคนที่เรารัก ไม่รักเรา แล้วเราจะมีทางให้เลือกไหม
SuperHelper

« Reply #29 on: April 06, 2009, 01:16:23 AM »

ไปเข้าวัดกลับมา ระวังเป็นแบบผมนะเกรท  Grin

ใครจะไปเหมือนกวินล่ะ  2funny
Pages: « 1 2 3 »   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น