ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41238 Posts in 6174 Topics- by 8091 Members - Latest Member: Korn.sd15
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ขอ โจทย์ฟิสิกส์เล็บ ป.ตรี  (Read 3465 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
ome
neutrino
*

« on: February 14, 2009, 11:39:31 PM »

ขอ โจทย์ฟิสิกส์เล็บ ป.ตรี หน่อยคับ พร้อมกับแสดงวิธีทำ

เรื่อง  1 การเคลื่อนที่วิถีโค้ง
        2 แรงเสียดทาน
        3 การตกอย่างอิสระ
        4 การแกว่งแบบแพนคูลัม
        5 การเคลื่อนมี่แบบเวกเตอร์       

อย่างละ 20 ข้อนะครับ

ขอความกรุณาช่วยเหลือด้วยนะคับ ผมร้อนจิงๆคับ....
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

« Reply #1 on: February 15, 2009, 12:18:30 PM »

ขอ โจทย์ฟิสิกส์เล็บ ป.ตรี หน่อยคับ พร้อมกับแสดงวิธีทำ

เรื่อง  1 การเคลื่อนที่วิถีโค้ง
        2 แรงเสียดทาน
        3 การตกอย่างอิสระ
        4 การแกว่งแบบแพนคูลัม
        5 การเคลื่อนมี่แบบเวกเตอร์       

อย่างละ 20 ข้อนะครับ

ขอความกรุณาช่วยเหลือด้วยนะคับ ผมร้อนจิงๆคับ....

รวมทั้งหมดเป็น 100 ข้อ ใช่ไหม
โจทย์แต่ละข้อต้องใช้เวลาคิดเท่าใด  เฉลยแต่ละข้อนานอีกเท่าใด  เวลาที่พิมพ์อีกเท่าใด  รวมแล้วทั้งหมดเป็นเวลานานประมาณเท่าใด  buck2 buck2 buck2

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to: