ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41244 Posts in 6175 Topics- by 8110 Members - Latest Member: Vigarnda
mPEC Forumหัวข้อทั่วไปการเตรียมตัวเพื่อไปศึกษาต่อต่างประเทศถ้าจะเรียน Astrophysics ควรไปศึกษาที่ไหนดีครับ
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ถ้าจะเรียน Astrophysics ควรไปศึกษาที่ไหนดีครับ  (Read 4431 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
PPP
neutrino
*

« on: December 27, 2008, 09:26:00 AM »

กล่าวคือ ผม สอบผ่านข้อเขียน ของทุน ก.พ. สาขา ดาราศาสตร์ (Astrophysics)
ทาง ก.พ. ให้ ไป ยุโรป สหรัฐ และญี่ปุ่น

เลยอยากถาม พี่ๆ อาจารย์ และ ผู้รู้ทุกท่าน ว่า ควรเลือกไปที่ไหนครับ
เผื่อจะได้เอาไว้ไปใช้เตรียมตัวสอบสัมภาษณ์น่ะครับ
ขอบพระคุณมากๆครับ
 smitten smitten icon adore icon adore
kalosguga88
neutrino
*

« Reply #1 on: November 27, 2013, 07:50:31 PM »

อยากทราบเหมือนกันครับว่าจะไปเหมือนกัน

Pages: 1   Go Up
Print
Jump to: