ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

41042 Posts in 6096 Topics- by 6086 Members - Latest Member: gnuyheat
mPEC Forumข่าวและประกาศ News & Announcementข่าวฟิสิกส์โอลิมปิก สอวน. วิทยาศาสตร์รุ่นเยาว์ประกาศผลการสอบคัดเลือกเข้าค่ายฟิสิกส์โอลิมปิก 2551-52
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ประกาศผลการสอบคัดเลือกเข้าค่ายฟิสิกส์โอลิมปิก 2551-52  (Read 8529 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

« on: September 08, 2008, 09:55:02 PM »

ประกาศผลการสอบคัดเลือกเข้าค่ายฟิสิกส์โอลิมปิก 2551-52

หมายเหตุ: เด็กชายสองคนจากโรงเรียนบดินทรเดชาได้ย้ายมาเข้าม.4 ที่โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาแล้ว และไม่แน่ใจว่ายังเป็นเด็กชายอยู่หรือเปล่า  Grin

* physics_p1.jpg (161.05 KB, 750x1061 - viewed 698 times.)

* physics_p2.jpg (125.4 KB, 750x1061 - viewed 705 times.)
* ipst_result_2551_52.pdf (142.46 KB - downloaded 152 times.)
« Last Edit: September 08, 2008, 10:39:26 PM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged

Conqueror
neutrino
*

Scientology

« Reply #1 on: September 08, 2008, 09:58:48 PM »

ดีใจด้วยครับทุกคน   great great

สู้ต่อไปนะครับ  Wink

ขอบคุณโอลิมปิกวิชาการมากๆเลยครับ ผมได้ประสบการณ์เยอะมากจากโครงการนี้ ถึงผมจะไม่ติดรอบนี้ แต่มาได้แค่นี้ ก็ดีเกินพอสำหรับผมแล้วครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ Smiley คุ้มค่าจริงๆครับ ไม่ผิดหวัง Smiley
« Last Edit: September 08, 2008, 10:04:22 PM by Conqueror » Logged

SKN#27 :: สุวิชาโน ภวํ โหติ   ผู้รู้ดีเป็นผู้เจริญ
AYB
neutrino
*

« Reply #2 on: September 08, 2008, 10:02:26 PM »

ยินดีด้วยครับกับทุกๆ คนที่ติด
ขอบคุณอาจารย์ครับที่ให้โอกาสได้ไปเข้าค่าย1
แล้วเจอกันในค่ายครับ
Great
SuperHelper

물리학 아름답다 ฟิสิกส์คือความสวยงาม

« Reply #3 on: September 08, 2008, 10:14:12 PM »

ยินดีด้วยกับผู้ที่ติดครับ ^ ^

เหรียญทองขอให้รักษามาตรฐานต่อไปครับ และก็อย่าประมาทนะครับ เหรียญทองไม่ใช่สิ่งที่จะยืนยันได้ว่าจะได้เป็นผู้แทนฯ เพียงแต่เป็นสิ่งเพิ่มความมั่นใจในการเรียนและสอบรอบต่อไปครับ Wink
เหรียญทองแดงก็ขอให้สู้ต่อไปครับ ใครที่ตอนแรกคาดหวังไว้สูง ก็อย่าได้ท้อใจครับ ส่วนใครที่ติดมาได้อย่างหวุดหวิด (คือไม่ได้หวังว่าจะได้เหรียญดีๆ) ก็เหมือนผมปีที่แล้วครับ หวังเพียงติดเข้ามาก็พอ ก็ขอให้อย่าได้หมดกำลังใจครับ เราสามารถตามทันคนอื่นๆได้ถ้าเราตั้งใจและพยายามครับ
เหรียญเงิน ครึ่งๆกลางๆ ก็รักษาแนวทางของตนเองไว้ครับ
คนที่ติดหลายคนคุ้นหน้าคุ้นตาครับ อาจจะได้พบกัน (หรือปล่าว?  laugh)

ขอให้สนุกกับการเข้าค่ายครับ Wink

ส่วนผู้ที่คาดหวังว่าจะติดแล้วไม่สามารถจะมีรายชื่อเป็น 1 ใน 25 ได้ ก็ขอให้ดำเนินชีวิตไปตามปกติครับ เอาการผิดพลาดครั้งนี้เป็นกำลังให้ตนเองเดินต่อไปได้ไม่ล้มอีกครับ ผมเข้าใจความรู้สึกครับเวลาที่เราล้มแล้วเป็นอย่างไร คนที่มีโอกาสอีกในปีหน้าก็จะได้รับบทเรียนและประสบการณ์ โอกาสติดในปีหน้าก็คงสูงกว่าปีนี้ถ้ายังคงตั้งใจอยู่นะครับ ส่วนผู้ทีครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้าย ก็ให้คิดว่าอนาคตข้างหน้าเราอาจได้โอกาสบางอย่างที่ดีกว่าโอลิมปิกวิชาการครับ ขอให้โชคดี  Wink

ถ้าวิทย์แข็งแรง-->การเมืองก็แข็งแรง-->ประเทศชาติก็แข็งแรง
CUD'44 * APhO9th Ulaanbaatar MNG * CA901* Gold 10thAPhO * Silver 40th IPhO
SNSD: GG-TH SeoHyun Family & SeoRi Home
nklohit
neutrino
*

« Reply #4 on: September 08, 2008, 10:44:52 PM »

ยินดีกับทุกๆ คนที่ติดนะครับ  great
ขอบคุณอาจารย์ทุกท่าน และพี่ๆทุกคนครับ  icon adore

It seems that if one is working from the point of view of getting beauty in one's equations, and if one has really a sound insight, one is on a sure line of progress. ------------------------------ Paul Dirac
Mwit_Psychoror
SuperHelper

Reality is the average of all illusion

« Reply #5 on: September 08, 2008, 11:11:16 PM »

...
หมายเหตุ: เด็กชายสองคนจากโรงเรียนบดินทรเดชาได้ย้ายมาเข้าม.4 ที่โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาแล้ว และไม่แน่ใจว่ายังเป็นเด็กชายอยู่หรือเปล่า  Grin

เป็นเด็กหญิงรึเปล่าครับ  Grin
WeeBk
neutrino
*

« Reply #6 on: September 09, 2008, 06:29:30 AM »

ดีใจด้วยกับทุกคนที่ติดนะครับ
แม้หลายๆคนจะไม่ได้ก็อย่าเศร้าไปนะครับ  Smiley
ขอบคุณอาจารย์และพี่ๆรวมถึงเพื่อนๆด้วยครับ
...

เป็นเด็กหญิงรึเปล่าครับ  Grin
นายแล้วครับ = = แหมแซวซะ
toaster
neutrino
*

ในเมื่อใจคิดว่าทำไม่ได้ แล้วมันจะทำได้ได้ยังไง

« Reply #7 on: September 09, 2008, 09:26:01 AM »

แล้วเจอกันครับทุกคน ดีใจด้วยครับ  Grin

ระหว่างสิ่งที่เรารัก กับคนที่เรารัก เราควรเลือกสิ่งใดกัน
แต่ถ้าคนที่เรารัก ไม่รักเรา แล้วเราจะมีทางให้เลือกไหม
KJ KuB
neutrino
*

« Reply #8 on: September 09, 2008, 05:56:09 PM »

ยินดีด้วยครับทุกคน เก่งจริงๆ  great

ปล.ถึงคนที่ไม่ติด(ผมด้วย 2funny)...พยายามต่อไปให้สุดๆครับ reading  เพราะผมเชื่อว่าความล้มเหลวมันทำให้คนแกร่งขึ้น  Wink
toaster
neutrino
*

ในเมื่อใจคิดว่าทำไม่ได้ แล้วมันจะทำได้ได้ยังไง

« Reply #9 on: September 11, 2008, 06:38:42 AM »

ค่ายนี้พี่แอ๋วไม่ได้คุมแล้วนะครับ เสียดายจริงๆที่ทุกๆคนจะอดเจอกับพี่แอ๋ว

ระหว่างสิ่งที่เรารัก กับคนที่เรารัก เราควรเลือกสิ่งใดกัน
แต่ถ้าคนที่เรารัก ไม่รักเรา แล้วเราจะมีทางให้เลือกไหม
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น