ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41238 Posts in 6174 Topics- by 8089 Members - Latest Member: ณภัทร ด่านชนะ
mPEC Forumหัวข้อทั่วไปสัพเพเหระมีใครเครื่องคิดเลขหายตอนสอบสสวท.รอบ2วันที่ 23-24 สค. 2551 หรือเปล่าครับ
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: มีใครเครื่องคิดเลขหายตอนสอบสสวท.รอบ2วันที่ 23-24 สค. 2551 หรือเปล่าครับ  (Read 4173 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
AYB
neutrino
*

« on: August 26, 2008, 10:53:57 PM »

คือพอดีว่า ผมเผลอหยิบเครื่องคิดเลขใครกลับมาก็ไม่รู้ หลังจากสอบเสร็จ คาดว่าเป็นหลังจากส่งข้อสอบแล็บ เพราะผมจะวางของของผมไว้ที่โต๊ะด้านหน้าก่อนไปส่งข้อสอบ แล้วทีนี้คิดว่าคงเผลอหยิบติดกลับมา
ใครที่เครื่องคิดเลขหายติดต่อกลับมานะครับ จะได้คืนให้ ไม่ได้ตั้งใจจริงๆ ครับ ขอโทษที
ida_belong world
neutrino
*

« Reply #1 on: August 29, 2008, 01:46:25 PM »

ขอโทษนะคะ...

ไม่ได้เครื่องคิดเลขหาย

แต่จะถามว่า...

เข้าห้องสอบเอาเครื่องคิดเลขเข้าไปได้หรอค่ะ?Huh??

(ไม่เคยเข้าสอบมาก่อน เลยอยากรู้ ถ้าได้จะได้เตรียมไปด้วยน่ะค่ะ Shocked)
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

« Reply #2 on: August 29, 2008, 02:22:06 PM »

ขอโทษนะคะ...

ไม่ได้เครื่องคิดเลขหาย

แต่จะถามว่า...

เข้าห้องสอบเอาเครื่องคิดเลขเข้าไปได้หรอค่ะ?Huh??

(ไม่เคยเข้าสอบมาก่อน เลยอยากรู้ ถ้าได้จะได้เตรียมไปด้วยน่ะค่ะ Shocked)

สอบอย่างเดียวกันหรือเปล่านี่  coolsmiley

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ
AYB
neutrino
*

« Reply #3 on: September 03, 2008, 08:58:45 PM »

เจอเจ้าของและส่งคืนเรียบร้อยแล้วครับ Smiley
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to: