ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41238 Posts in 6174 Topics- by 8089 Members - Latest Member: ณภัทร ด่านชนะ
mPEC Forumหัวข้อทั่วไปสัพเพเหระหาหนังสืออ่านเล่นครับ
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: หาหนังสืออ่านเล่นครับ  (Read 3929 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
keaul28
neutrino
*

« on: April 20, 2008, 09:03:37 PM »

ไม่ทราบว่ามันมีหนังสือเกี่ยวกับประวัติการค้นพบทางฟิสิกส์หรือประวัตินักวิทยาศาสตร์อะไรที่น่าอ่านบ้างไหมครับ

ช่วงนี้ว่างจัดไม่มีอะไรทำ

ขอบคุณมากครับ
FogRit
SuperHelper

มีอะไร ใช้อย่างนั้น

« Reply #1 on: May 04, 2008, 05:08:04 PM »

100 นักวิทยาศาสตร์ ...(ตามด้วยอะไรซักอย่างปกแข็งน่ะ)
ที่ CU เท้่าความมาแต่สมัย ปีทากอรัสเลย จนมาถึงนักฟิสิกส์รางวับโนเบลที่ได้ยินกันบ่อยๆ

อดทนและทำงานอย่างสอดคล้องกับธรรมชาติ
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to: