ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41287 Posts in 6180 Topics- by 8374 Members - Latest Member: Duelist
mPEC Forumหัวข้อทั่วไปสัพเพเหระขอความเห็นเรื่องโครงงานวิทยาศาสตร์หน่อยครับ
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ขอความเห็นเรื่องโครงงานวิทยาศาสตร์หน่อยครับ  (Read 3579 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
keaul28
neutrino
*

« on: April 22, 2008, 07:09:33 PM »

ผมมีความคิดจะทำโครงงานศึกษาเกี่ยวกับการแตกของแผ่นน้ำแข็ง (เข้ากับภาวะโลดกร้อนดี  Grin)

หาพวกสมการการแตก สัมพันธ์กับพวกอุณหภูมิอะไรพวกนี่ครับ

ก็เลยอยากจะขอความเห็นในเรื่องการทดลองหรือความรู้ในเรื่องนี้หน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ
FogRit
SuperHelper

มีอะไร ใช้อย่างนั้น

« Reply #1 on: May 04, 2008, 05:05:52 PM »

ดีครับ อยากรู้เหมือนกันว่ามันจะแตกเหมือน Fractal หรือเปล่า

อดทนและทำงานอย่างสอดคล้องกับธรรมชาติ
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to: