ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

Advanced search

40803 Posts in 6022 Topics- by 5956 Members - Latest Member: peterpan03
mPEC Forumบทเรียนการใช้โปรแกรม Mathematica (Moderator: psaipetc)ใครรู้ที่โหลดโปรแกรมนี้ช่วยเข้ามาตรงนี้หน่อยค่ะ
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ใครรู้ที่โหลดโปรแกรมนี้ช่วยเข้ามาตรงนี้หน่อยค่ะ  (Read 3351 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
poysian
neutrino
*

« on: August 21, 2007, 08:06:42 PM »

โปรแกรมนี้โหลดที่ไหนคะ ขอลิ๊งค์หน่อยค่ะ

พอดีจะเอาไปทำงาน ด่วนมากๆค่ะ ขอบคุณนะคะ
Bright
neutrino
*

เราเป็นอย่างไร สังคมเป็นอย่างนั้น

« Reply #1 on: August 22, 2007, 09:43:09 AM »

มันไม่ฟรีนะครับ ถ้าอยู่ที่ฟิสิกส์มหิดลลองขึ้นไปแถวๆชั้น 4 ตึกฟิสิกส์ แล้วถามพี่ๆแถวนั้นดูนะครับ
อาจจะมี trial version ให้ลองใช้ดูครับ
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น