ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41529 Posts in 6269 Topics- by 9360 Members - Latest Member: AngelIyara
mPEC Forumฟิสิกส์โอลิมปิก วิทยาศาสตร์โอลิมปิก ข้อสอบแข่งขัน ข้อสอบชิงทุนฟิสิกส์ในวิทยาศาสตร์โอลิมปิกรุ่นเยาว์ประกาศผลการคัดตัวนักเรียนเพื่อเข้าอบรมไปแข่งขัน IJSO ครั้งที่ 4 ที่ไต้หวัน
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ประกาศผลการคัดตัวนักเรียนเพื่อเข้าอบรมไปแข่งขัน IJSO ครั้งที่ 4 ที่ไต้หวัน  (Read 13109 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

« on: August 14, 2007, 03:19:40 PM »

ผลการคัดตัวนักเรียนเพื่อเข้าอบรมไปแข่งขัน IJSO ครั้งที่ 4 ที่ไต้หวัน

สำหรับการอบรมฟิสิกส์ ให้ติดตามทำแบบฝึกหัดเพิ่มเติมที่นี่  coolsmiley

clubman
neutrino
*

« Reply #1 on: August 14, 2007, 07:58:56 PM »

อ.ปิยพงษ์ครับถ้าสมมติว่าติดทั้งIJSOและสอวน.ฟิสิกส์ด้วย ควรจะทำอย่างไรดีครับ จะขอเข้าค่ายijso แล้วไปสอบปลายค่ายสอวนได้หรอไม่ครับ angel angel
ccchhhaaammmppp
SuperHelper

物理が 楽しいです  Physics is fun

« Reply #2 on: August 14, 2007, 08:35:40 PM »

ยินดีด้วยกับทุกคนที่ติดครับ

(รร.ผมสูญพันธุ์  Sad )

สาธิตจุฬาCUD42  ,  37-38th IPhO  ,  08' Monbusho Scholar  ,  CUIntania91  ,  UCE17/19/21
SuperHelper

« Reply #3 on: August 15, 2007, 08:11:42 AM »

อ.ปิยพงษ์ครับถ้าสมมติว่าติดทั้งIJSOและสอวน.ฟิสิกส์ด้วย ควรจะทำอย่างไรดีครับ จะขอเข้าค่ายijso แล้วไปสอบปลายค่ายสอวนได้หรอไม่ครับ angel angel

แต่ละค่ายเขาก็มีเงื่อนไขการเข้ารับการอบรมของค่าย
คงต้องเลือกเอาอย่างใดอย่างหนึ่งมั๊ง
ที่สำคัญกว่่าการเข้าค่ายหรือไปแข่งขันก็คือการคิดถึงผู้อื่นและให้รู้จักเผื่อแผ่คนอื่น  smitten

clubman
neutrino
*

« Reply #4 on: August 15, 2007, 07:23:49 PM »

ขอบคุณอาจารย์ปิยพงษ์มากครับ  Smiley Smiley
f4
neutrino

This is F4 :-)

« Reply #5 on: August 16, 2007, 08:28:14 AM »

อาจารย์คะ

ในตารางที่แสดงวันสำหรับการอบรมวิชาต่าง ๆ
วิชาฟิสิกส์ใส่วันหรือวันที่ผิดไปมั้งคะ
วันที่ 15 ต.ค. ควรจะเป็นวันจันทร์ ไม่ใช่วันอาทิตย์ค่ะ

แล้วจะเริ่มอบรมฟิสิกส์วันอาทิตย์ที่ 14 หรือ วันจันทร์ที่ 15 ตุลาคม กันแน่คะ ?!?   Shocked

This is F4 :-)
SuperHelper

« Reply #6 on: August 16, 2007, 10:00:14 AM »

อาจารย์คะ

ในตารางที่แสดงวันสำหรับการอบรมวิชาต่าง ๆ
วิชาฟิสิกส์ใส่วันหรือวันที่ผิดไปมั้งคะ
วันที่ 15 ต.ค. ควรจะเป็นวันจันทร์ ไม่ใช่วันอาทิตย์ค่ะ

แล้วจะเริ่มอบรมฟิสิกส์วันอาทิตย์ที่ 14 หรือ วันจันทร์ที่ 15 ตุลาคม กันแน่คะ ?!?   Shocked

เขาพิมพ์ผิด  เริ่มอบรมวันจันทร์ที่ 15 ตุลาคม และไม่มีวันหยุดเลยไปจนถึงวันที่ 22 ตุลาคม เป็นเวลาทั้งหมด 8 วัน  coolsmiley

paul
neutrino
*

« Reply #7 on: August 28, 2007, 02:04:21 PM »

โอ้เรียนรวดเดียวยาวเลย.........
PPP
neutrino
*

« Reply #8 on: October 15, 2007, 08:54:33 PM »

ยินดีด้วยครับ น้องๆ
ปีนี้มีนักเรียนสาธิตฯอยุธยาด้วยครับ  มีกับเขาสักที หลังจากปีทีแล้วไม่ติด
ขอให้ทุกคนพยายามเข้าครับ เพื่อฝันสู่วัน พัฒนาชาติ( สอวน.มีไว้พัฒนามาตรฐานการศึกษาบ้านเรานะครับอย่าลืม  Shame on you Shame on you)
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to: