ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41525 Posts in 6269 Topics- by 9525 Members - Latest Member: Nitchakan11
Pages: « 1 2   Go Down
Print
Author Topic: ผลการสอบค่ายสอง 2549-50 นักเรียนระดับชั้นไม่เกิน ม.4  (Read 32073 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

« Reply #15 on: April 04, 2007, 10:20:09 PM »

ตัวสำรอง ต้องทำไรบ้างอ่าครับ

ทำใจครับ  Wink

Great
SuperHelper

물리학 아름답다 ฟิสิกส์คือความสวยงาม

« Reply #16 on: April 05, 2007, 10:58:56 AM »

ขอบเขตข้อสอบที่อุบลยากกว่าเนื้อหาที่สอนในค่ายมอ4ป่าวอ่ะคับบ Huh

(เหนต้องสอบรวมกับมอ5  angel)

ถ้าวิทย์แข็งแรง-->การเมืองก็แข็งแรง-->ประเทศชาติก็แข็งแรง
CUD'44 * APhO9th Ulaanbaatar MNG * CA901* Gold 10thAPhO * Silver 40th IPhO
SNSD: GG-TH SeoHyun Family & SeoRi Home
SuperHelper

« Reply #17 on: April 05, 2007, 11:04:44 AM »

ขอบเขตข้อสอบที่อุบลยากกว่าเนื้อหาที่สอนในค่ายมอ4ป่าวคับบ Huh

แน่นอน  Grin  ดูข้อสอบเก่าเป็นตัวอย่าง  แต่ถ้าไม่พร้อมก็รีบสละสิทธิ์ได้นะ  Grin

Mwit_Psychoror
SuperHelper

Reality is the average of all illusion

« Reply #18 on: April 05, 2007, 12:33:47 PM »

1.จตุพร  คลี่แดง   >>>>>>>>>> เพื่อนผมมมมม  โปรสุดๆๆๆๆ Grin
2.......

ยินดีด้วยกับตัวแทนศูนย์ทุกคน ^  ^
« Last Edit: April 06, 2007, 10:10:40 PM by Mwit_Psycoror » Logged
SuperHelper

« Reply #19 on: April 05, 2007, 01:02:14 PM »

1.จตุพร  คลี่เดง   >>>>>>>>>> เพื่อนผมมมมม  โปรสุดๆๆๆๆ Grin
2.......

ยินดีด้วยกับตัวแทนศูนย์ทุกคน ^  ^

รายชื่อนั้นเรียงตามตัวอักษรนะ แล้วทำไมไปเปลี่ยนนามสกุลเพื่อนเขาล่ะ  coolsmiley

Great
SuperHelper

« Reply #20 on: April 05, 2007, 02:12:08 PM »

ขอบเขตข้อสอบที่อุบลยากกว่าเนื้อหาที่สอนในค่ายมอ4ป่าวคับบ Huh

แน่นอน  Grin  ดูข้อสอบเก่าเป็นตัวอย่าง  แต่ถ้าไม่พร้อมก็รีบสละสิทธิ์ได้นะ  Grin

เรื่องมานก้อเปนอย่างงงี้นี่เอง^^

สู้โว้ยยย Azn

ถ้าวิทย์แข็งแรง-->การเมืองก็แข็งแรง-->ประเทศชาติก็แข็งแรง
CUD'44 * APhO9th Ulaanbaatar MNG * CA901* Gold 10thAPhO * Silver 40th IPhO
SNSD: GG-TH SeoHyun Family & SeoRi Home
Great
SuperHelper

« Reply #21 on: April 05, 2007, 10:01:05 PM »

อาจานปิยพงษ์กั๊บๆ ผ๋มอยากได้หลักสูตรรวบรัดสำหลับนักเรียนมอ4ที่จาไปอุบลคับ buck2

แบบตอนที่จาไปแข่งของปีก่อนๆคับ(พอดีไปเปิดค้นเจอมา Cool)

และความรู้เพิ่มเติมจากในค่ายที่จะต้องใช้ด้วยคับ reading

รบกวนด้วยคับ icon adore

SuperHelper

« Reply #22 on: April 06, 2007, 12:45:46 AM »

อาจานปิยพงษ์กั๊บๆ ผ๋มอยากได้หลักสูตรรวบรัดสำหลับนักเรียนมอ4ที่จาไปอุบลคับ buck2

แบบตอนที่จาไปแข่งของปีก่อนๆคับ(พอดีไปเปิดค้นเจอมา Cool)

และความรู้เพิ่มเติมจากในค่ายที่จะต้องใช้ด้วยคับ reading

รบกวนด้วยคับ icon adore

คุณ Great ก๊าบๆ ผ๋มม่ายมีลักสูดรวบลัดสำหลับนักเลียมอ4หลอกคับ  tickedoff

Mwit_Psychoror
SuperHelper

Reality is the average of all illusion

« Reply #23 on: April 06, 2007, 10:11:44 PM »

ขอโทษครับ embarassed แก้แล้วขอรับ
AYB
neutrino
*

« Reply #24 on: April 09, 2007, 11:33:50 AM »

อาจารย์ปิยพงษ์ครับ ผมมีข้อสงสัยครับ
1. ผมลองเช็ครายชื่อที่อาจารย์ประกาศมาว่าได้ไปอุบลฯ กับรายชื่อผู้ที่สอบผ่านได้เข้าค่ายหนึ่ง กะว่าจะดูว่ามาจากโรงเรียนอะไรกันบ้าง แต่ทำไมในรายชื่อเข้าค่ายหนึ่งไม่มีชื่อของ พูน พานิชย์พิบูลย์ ล่ะครับ เขามาจากไหน หรือว่าผมดูผิดก็ไม่ทราบ ช่วยเช็คหน่อยครับ ขอบคุณครับ
2. อาจารย์จะประกาศคะแนนรึเปล่าครับ แล้วถ้าประกาศจะประกาศเมื่อไหร่ครับ
3. คนที่ได้ไปสอวน.ระดับชาติ จะมีสิทธิ์กลับมาเรียนมาสอบกับค่ายม. 5 ไหมครับ หรือว่าต้องตกรอบไม่ได้เข้าสสวท.
ขอบคุณอาจารย์ล่วงหน้าครับ
SuperHelper

« Reply #25 on: April 09, 2007, 11:47:29 AM »

อาจารย์ปิยพงษ์ครับ ผมมีข้อสงสัยครับ
1. ผมลองเช็ครายชื่อที่อาจารย์ประกาศมาว่าได้ไปอุบลฯ กับรายชื่อผู้ที่สอบผ่านได้เข้าค่ายหนึ่ง กะว่าจะดูว่ามาจากโรงเรียนอะไรกันบ้าง แต่ทำไมในรายชื่อเข้าค่ายหนึ่งไม่มีชื่อของ พูน พานิชย์พิบูลย์ ล่ะครับ เขามาจากไหน หรือว่าผมดูผิดก็ไม่ทราบ ช่วยเช็คหน่อยครับ ขอบคุณครับ
2. อาจารย์จะประกาศคะแนนรึเปล่าครับ แล้วถ้าประกาศจะประกาศเมื่อไหร่ครับ
3. คนที่ได้ไปสอวน.ระดับชาติ จะมีสิทธิ์กลับมาเรียนมาสอบกับค่ายม. 5 ไหมครับ หรือว่าต้องตกรอบไม่ได้เข้าสสวท.
ขอบคุณอาจารย์ล่วงหน้าครับ

1. พูนมาจากโควตาสอวน.วิทยาศาสตร์รุ่นเยาว์ (IJSO) ไม่ต้องสอบคัดเลือกเข้าค่ายหนึ่ง Grin
2. คงไม่ประกาศคะแนน  Grin
3. มีสิทธิ์กลับมาเรียนมาสอบค่าย ม.5 อีก แต่ถ้าผ่านไปเข้ารอบอบรมที่สสวท.แล้วอาจไม่มีสิทธิ์ไปแข่งระดับชาติอีก  Grin

« Last Edit: April 09, 2007, 11:53:53 AM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged

AYB
neutrino
*

« Reply #26 on: April 09, 2007, 02:41:58 PM »

ขอบคุณครับที่ให้ความกระจ่าง แต่จะกระจ่างกว่านี้ถ้าทราบคะแนน Grin แล้วอาจารย์จะไม่เฉลยข้อสอบเหรอครับ
SuperHelper

« Reply #27 on: April 09, 2007, 02:48:17 PM »

... แล้วอาจารย์จะไม่เฉลยข้อสอบเหรอครับ

ลองช่วยกันเฉลยมาสิ แล้วจะดูให้  ตอนนี้ยุ่ง ๆ อยู่  coolsmiley

Pages: « 1 2   Go Up
Print
Jump to: