มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41237 Posts in 6173 Topics- by 8031 Members - Latest Member: ืnarawat
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: Center of mass of a triangle  (Read 3740 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
woodie
neutrino
*

Woodie :)

« on: January 15, 2007, 05:14:05 PM »

ขอรบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยครับว่าทำถูกไหม ถ้าผิดขอคำชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ
« Last Edit: January 15, 2007, 05:20:38 PM by woodie » Logged
phys_pucca
Administrator
SuperHelper

วิ่งตามฝัน

« Reply #1 on: January 15, 2007, 07:36:04 PM »

ถูกแล้วครับ  great

แต่การใช้ตัวแปรพันกัีนนิดหน่อย และตกๆหล่นไปบ้าง(อาจจะเพราะรีบ) coolsmiley

icon adore  PHYSICS NEVER DIE
Nature uses only the longest thread to weave her patterns, so each small piece of her fabric reveals the organization of the entire tapestry. ; Richard P. Feynman

อย่าท้อ อย่าหยุด อย่าเบื่อ ; psaipetc
woodie
neutrino
*

Woodie :)

« Reply #2 on: January 16, 2007, 12:52:53 PM »

icon adore ขอบคุณครับ
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น