มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

สมัครสมาชิกฟรีเพื่อเห็นไฟล์แนบและดาวน์โหลดไฟล์ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41056 Posts in 6102 Topics- by 6143 Members - Latest Member: Latte
Pages: 1   Go Down
Print
Author Topic: ทำไมเวลาเดินห้าง...  (Read 4543 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
P o W i i
neutrino
*

« on: July 01, 2006, 08:39:33 PM »

ทำไมเวลาเดินห้างแล้วเราไปโดนตัวเพื่อนมันจะเหมือนมีไฟดูดตรงบริเวณที่โดนครับ
sauciata
neutrino
*

« Reply #1 on: July 09, 2006, 10:29:45 AM »

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันอะครับ เห็นว่าแอร์ระบบใหม่ ปล่อยประจุมาจับพวกฝุ่นนะครับ
วานผู้รู้ มาตอบที....   icon adore

I'll spread my wings and I'll learn how to fly.
I'll do what it takes til' I touch the sky
I'll make a wish .Take a chance .Make a change
And breakaway...
FogRit
SuperHelper

มีอะไร ใช้อย่างนั้น

« Reply #2 on: August 06, 2006, 10:48:42 PM »

ทำไมเวลาเดินห้างแล้วเราไปโดนตัวเพื่อนมันจะเหมือนมีไฟดูดตรงบริเวณที่โดนครับ

ผมคิดว่า่เพราะอากาศแห้งมากๆ ครับ ส่วนประจุก็เกิดจากการขัดสี

ระบบฟอกอาการเท่าที่ผมรู้เขาปล่อยประจุข้างในเครื่องครับ

อดทนและทำงานอย่างสอดคล้องกับธรรมชาติ
วสิศ
neutrino
*

If the facts dont fit the theory, change the facts

« Reply #3 on: February 21, 2007, 05:09:28 AM »

อืมๆ เวลาโดนสาวๆไฟจะดูดแรงเลยแหละ Grin
Pages: 1   Go Up
Print
Jump to:  

คุณสมบัติของเด็กดี

ไม่ฟังเวลามีการนินทากัน ไม่มองหาข้อด้อยของผู้อื่น ไม่พูดนินทาเหยีบบย่ำผู้อื่น