ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41529 Posts in 6269 Topics- by 9366 Members - Latest Member: วรินทร
mPEC Forumฟิสิกส์โอลิมปิก วิทยาศาสตร์โอลิมปิก ข้อสอบแข่งขัน ข้อสอบชิงทุนฟิสิกส์สอวน ฟิสิกส์ สอวนรายชื่อนักเรียนระดับชั้นไม่เกินม.4 ที่ได้ผ่านไปเรียนระดับชั้นไม่เกินม.5 ค่ายฟิสิกส์สอวน.กทม. 2549-50
Pages: 1 2 3 »   Go Down
Print
Author Topic: รายชื่อนักเรียนระดับชั้นไม่เกินม.4 ที่ได้ผ่านไปเรียนระดับชั้นไม่เกินม.5 ค่ายฟิสิกส์สอวน.กทม. 2549-50  (Read 36228 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

« on: June 23, 2006, 07:02:42 PM »

ประกาศรายชื่อนักเรียนระดับชั้นไม่เกินม.4 ที่ได้ผ่านไปเรียนระดับชั้นไม่เกินม.5 ค่ายฟิสิกส์สอวน.กทม. ปีการศึกษา

นายกษม   อิทธิสวัสดิ์พันธุ์   เตรียมอุดมศึกษา
นายคมกรณ์   อัศวเมฆี   เซนต์คาเบรียล
นายกัมพล    ยืนยงสินชัย   เตรียมอุดมศึกษา
เด็กชายอารยะ   พิสิฐโภคิน   เซนต์คาเบรียล
นายวีรประภาส  กิตติพิบูลย์   สวนกุหลาบวิทยาลัย
นายธีรยุทธ   ตั้งจิตรเวชกุล   เตรียมอุดมศึกษา
เด็กชายภูษณุ   ธนาพรสังสุทธิ์   เตรียมอุดมศึกษา
ด.ช ฉายวิช  ปราการพิลาศ   สวนกุหลาบวิทยาลัย
นายจิระ   เนินคีรี   เตรียมอุดมศึกษา
นายพีรวิทย์   ศิริพานทอง   เตรียมอุดมศึกษา
นางสาวปรียานุช   เธียรกานนท์   เตรียมอุดมศึกษา
เด็กชายกุลธัช   สุวัฒนพันธุ์กุล   เซนต์คาเบรียล
นางสาวอรจิรา   วงษ์ดนตรี   เตรียมอุดมศึกษา
นายพงศธร   ศรีสุวรรณกิจ   เซนต์คาเบรียล
นายนิธิ  จิวารุ่งเรือง   เซนต์คาเบรียล
นายภากร   ว่องไวทยกรกุล   เซนต์คาเบรียล
นายณรงค์ฤทธิ์  รสารักษ์   เตรียมอุดมศึกษา
นายธนาธิป   เลิศบัณฑิตกุล   เตรียมอุดมศึกษา
นางสาวภัคอร   ตัณฑการ   เตรียมอุดมศึกษา
นายกฤษณ์   เกตุตรีกรณ์   เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
นายอรรถพร   ลาวัณย์ประเสริฐ   เตรียมอุดมศึกษา
นายเสริมสุข   ธนบรรเจิดสิน   วัดสุทธิวราราม
นายญาณเดช    ศรีพาณิชย์   เตรียมอุดมศึกษา
นายภัทร์   ลิ้มปวงทิพย์   สาธิตแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
เด็กชายกวิน   สุรกิจบวร   เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
นายรุ่งเกียรติ   ชัยศุภกิจสินธ์   เตรียมอุดมศึกษา
ด.ช ปริญญา  วิจิตรวรวงศ์   สวนกุหลาบวิทยาลัย
นายธนพัฒน์   ภูมิสมบัติ   เตรียมอุดมศึกษา
นายนาทวิชญ์  เตียรถ์สุวรรณ   สวนกุหลาบวิทยาลัย
นายธนัท   บวรภัคปพน   เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

* นักเรียนม.3 เดิมที่ได้ย้ายโรงเรียนต้องไปสมัครสอบใหม่ในศูนย์ใหม่ที่โรงเรียนใหม่สังกัดอยู่

toaster
neutrino
*

ในเมื่อใจคิดว่าทำไม่ได้ แล้วมันจะทำได้ได้ยังไง

« Reply #1 on: June 23, 2006, 07:34:37 PM »

ขอบคุณท่านอาจารย์ที่ช่วยประกาศผลให้มากๆครับ  icon adore
« Last Edit: June 24, 2006, 03:35:46 PM by toaster » Logged

ระหว่างสิ่งที่เรารัก กับคนที่เรารัก เราควรเลือกสิ่งใดกัน
แต่ถ้าคนที่เรารัก ไม่รักเรา แล้วเราจะมีทางให้เลือกไหม
P o W i i
neutrino
*

« Reply #2 on: June 23, 2006, 07:57:18 PM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกๆคนเลยนะคับ เตรียมตัวพบกับความอลังการได้เลย
NiG
SuperHelper

no one knows everything, and you don’t have to.

« Reply #3 on: June 23, 2006, 08:13:02 PM »

ไม่ต้องถามนะว่า อาจารย์จะสอนอะไรมั่ง
เพราะ ไม่มีใครรู้จนกว่าจะถึงวันนั้น  Grin

ผมไม่เชื่อในอัจฉริยะ แต่ผมเชื่อในความขยัน อดทน ไม่ท้อแท้

กระทู้ แนะนำหนังสือฟิสิกส์
http://mpec.sc.mahidol.ac.th/forums/index.php/topic,154.0.html

4 สุดยอดบทเรียนสำหรับผู้ที่กำลังจะเป็นนักฟิสิกส์
http://mpec.sc.mahidol.ac.th/forums/index.php/topic,5270.msg34148.html#msg34148
mekunka (มีคุณค่า)
neutrino
*

มีคุณค่า

« Reply #4 on: June 23, 2006, 10:11:05 PM »

ในที่สุดก็ประกาศจนได้ แต่ผมอยากทราบว่านี่เรียงตามคะแนนของเฉพาะค่าย 2 หรือรวม 1 กับ 2 แล้วครับ
Tung
neutrino
*

Labor Omnia Vincit

« Reply #5 on: June 24, 2006, 05:49:01 AM »

* นักเรียนม.3 เดิมที่ได้ย้ายโรงเรียนต้องไปสมัครสอบใหม่ในศูนย์ใหม่ที่โรงเรียนใหม่สังกัดอยู่
Cry อดเรียนกับอาจารย์ วุทธิพันธุ์ เลย
« Last Edit: June 24, 2006, 05:55:10 AM by Tung » Logged

ปญฺญาย ปริสุชฺฌติ
คนย่อมบริสุทธิ์ด้วยปัญญา
toaster
neutrino
*

ในเมื่อใจคิดว่าทำไม่ได้ แล้วมันจะทำได้ได้ยังไง

« Reply #6 on: June 24, 2006, 06:11:08 AM »

อาจารย์ครับ พอจะช่วยลงคะแนนให้ด้วยได่ไหมครับ จะได้รู้ว่าตัวเองผิดพลาดตรงไหน ควรอ่านเสริมตรงไหนบ้างครับ

ขอร้องนะครับ  icon adore ขอบคุณครับ 

ระหว่างสิ่งที่เรารัก กับคนที่เรารัก เราควรเลือกสิ่งใดกัน
แต่ถ้าคนที่เรารัก ไม่รักเรา แล้วเราจะมีทางให้เลือกไหม
SuperHelper

« Reply #7 on: June 24, 2006, 08:22:25 AM »

อาจารย์ครับ พอจะช่วยลงคะแนนให้ด้วยได่ไหมครับ จะได้รู้ว่าตัวเองผิดพลาดตรงไหน ควรอ่านเสริมตรงไหนบ้างครับ

ขอร้องนะครับ  icon adore ขอบคุณครับ 

คะแนนสูงสุด (รวมค่ายหนึ่ง) คือ 82.6%  กวินได้ 51.2 (รายชื่อที่ประกาศเรียงตามคะแนนรวมของทั้งสองค่าย) 

ไม่เห็นว่ารู้ไปแล้วจะทำให้ให้รู้ว่าตัวเองผิดพลาดตรงไหนได้อย่างไร  Huh

sngontha
neutrino
*

เราเป็นอย่างไร สังคมเป็นอย่างนั้น

« Reply #8 on: June 24, 2006, 09:49:42 AM »

อยากจะเรียนถาม ท่านอาจารย์ว่า ไม่ทราบว่าพอทราบวันสมัครสอบของสอวน.ฟิสิกส์ของศูนย์กทม.ปีนี้แล้ว หรือยังครับ... icon adore
ขอขอบคุณครับ....
neutrino
*

มีคุณค่า

« Reply #9 on: June 24, 2006, 12:12:47 PM »

อย่างนี้ก็เหมือนว่าผมทำได้แย่ลงกว่าค่าย 1 เลย เหอๆ Cry และขอบอกว่าพีรวิทย์ นายฟิตมาก Grin
toaster
neutrino
*

« Reply #10 on: June 24, 2006, 01:59:11 PM »

คะแนนสูงสุด (รวมค่ายหนึ่ง) คือ 82.6%  กวินได้ 51.2 (รายชื่อที่ประกาศเรียงตามคะแนนรวมของทั้งสองค่าย) 

ไม่เห็นว่ารู้ไปแล้วจะทำให้ให้รู้ว่าตัวเองผิดพลาดตรงไหนได้อย่างไร  Huh

คือผมหมายถึงคะแนนแบบแยกเป็นส่วนๆ ตามหัวข้อต่างๆอะครับ จะได้รู้ว่าที่ทำข้อสอบไปนั้นมันถูกหรือผิดหรือว่าแสดงวิธีทำไม่สมบูรณ์น่ะครับ

SuperHelper

« Reply #11 on: June 24, 2006, 04:11:51 PM »

...
คือผมหมายถึงคะแนนแบบแยกเป็นส่วนๆ ตามหัวข้อต่างๆอะครับ จะได้รู้ว่าที่ทำข้อสอบไปนั้นมันถูกหรือผิดหรือว่าแสดงวิธีทำไม่สมบูรณ์น่ะครับ

ให้ไม่ไหวมั๊ง   แต่ดูจากลำดับที่แล้ว เอาเป็นว่าต้องปรับปรุงทุกอย่างก็แล้วกัน  Shocked
« Last Edit: June 24, 2006, 05:24:31 PM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged

toaster
neutrino
*

« Reply #12 on: June 24, 2006, 05:32:44 PM »

...

ให้ไม่ไหวมั๊ง   แต่ดูจากลำดับที่แล้ว เอาเป็นว่าต้องปรับปรุงทุกอย่างก็แล้วกัน  Shocked

ทราบแล้วครับ  redfaced ผมจะพยายามครับ  icon adore
« Last Edit: June 24, 2006, 05:39:00 PM by toaster » Logged

neutrino
*

มีคุณค่า

« Reply #13 on: June 24, 2006, 05:35:46 PM »

แล้วอย่างนี้ทำไมอาจารย์ไม่ประกาศคะแนนให้หมดทุกคนเลยหละครับ บอกแต่กวินคนเดียว
SuperHelper

« Reply #14 on: June 24, 2006, 06:18:14 PM »

แล้วอย่างนี้ทำไมอาจารย์ไม่ประกาศคะแนนให้หมดทุกคนเลยหละครับ บอกแต่กวินคนเดียว

ก็เขาไม่อายที่จะถาม  Wink  แล้วกุลธัชจะให้บอกหรือเปล่าล่ะ ??  Grin
« Last Edit: June 24, 2006, 06:34:08 PM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged

Pages: 1 2 3 »   Go Up
Print
Jump to: