ขอต้อนรับ ผู้มาเยือน กรุณา ล็อกอิน หรือ สมัครสมาชิก

ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่่าน และระยะเวลาใช้งาน

Advanced search

41497 Posts in 6261 Topics- by 9242 Members - Latest Member: Peenipat gg
Pages: 1 2 3 »   Go Down
Print
Author Topic: ผลสอบฟิสิกส์โอลิมปิกไทยเข้าค่ายสสวท.ค่าย 1  (Read 24587 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
ปิยพงษ์ - Head Admin
Administrator
SuperHelper

มีน้ำใจ ไม่อวดตัว มั่วไม่ทำ

« on: September 07, 2005, 08:29:20 AM »

ผลสอบออกมาแล้ว 
ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับการคัดเลือก Cheesy  และแสดงความเสียใจกับผู้ที่พลาด� Sad

« Last Edit: September 07, 2005, 09:13:33 AM by ปิยพงษ์ » Logged

SuperHelper

« Reply #1 on: September 07, 2005, 08:30:06 AM »

w [o] n
neutrino
*

ชี วิ ต มั น ต้ อ ง เ ดิ น ต า ม ห า ค ว า ม ฝั น

« Reply #2 on: September 07, 2005, 08:33:27 AM »

ขอบคุณอาจารย์ที่เอามาลงให้ค่ะ
"อึ้ง" มาก ๆ ค่ะ....พูดได้แค่คำเดียว
แต่คงทำอะไรไม่ได้ นอกจากทำใจยอมรับ  Sad

เคล็ดหลักวิชาในตำราขั้นที่ 1 นั่นก็คือ "การทำใจให้สงบ"
sg24979
neutrino
*

« Reply #3 on: September 07, 2005, 09:08:09 AM »

ตอนแรก สสวท.เอาใครมาลงอะครับ งงมากๆ ทำคนที่ตอนแรกไม่ติดตกใจไปด้วย หน่วยงานระดับมันสมองของชาติไม่น่าจะผิดพลาดเรื่องอย่างนี้ได้ !!
แล้วคนที่ดูตอนแรกว่าตัวเองติดจะคิดยังไง น่าสงสารยิ่ง Huh  ยังไงก็ตาม ขอแสดงความยินดีกับทุกคนครับ หุหุ
« Last Edit: February 28, 2010, 06:09:32 PM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged

สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว  ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ 

วันนี้คุณทำความดีแล้ว หรือยังครับ ?
SuperHelper

« Reply #4 on: September 07, 2005, 09:10:25 AM »

ขอบคุณอาจารย์ที่เอามาลงให้ค่ะ
"อึ้ง" มาก ๆ ค่ะ....พูดได้แค่คำเดียว
แต่คงทำอะไรไม่ได้ นอกจากทำใจยอมรับ Sad

สสวท.ประกาศผลผิด!! Shocked

ข้างบนเป็นไฟล์ใหม่ที่คิดว่าน่าจะถูก (หมดความน่าเชื่อถือไปแล้ว) หวังว่าคงไม่มีใครหัวใจวายไปแล้ว Wink
« Last Edit: February 28, 2010, 06:10:13 PM by ปิยพงษ์ - Head Admin » Logged

Peace
neutrino
*

« Reply #5 on: September 07, 2005, 09:26:29 AM »

ผมเองแหละครับหัวใจวายไปแล้ว Grin

น้ำเงินขาว ดาวสวรรค์ ปัญญาชน เราทุกคนคือตราสถาบัน

P.S.P.2 สายวิทย์เฮฮา
sasuke
neutrino
*

เราเป็นอย่างไร สังคมเป็นอย่างนั้น

« Reply #6 on: September 07, 2005, 04:49:46 PM »

อยากร้องไห้ มากครับ หัวใจวายไปแล้ว นี่ผมไม่ติดเหรอนี่
ตั้มบ้าไปแล้ว พายอาร์กำลังสอง พาชีวิตเราดับดิ้น
P o W i i
neutrino
*

« Reply #7 on: September 07, 2005, 05:07:54 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยคนครับ ฮือๆ...
w [o] n
neutrino
*

ชี วิ ต มั น ต้ อ ง เ ดิ น ต า ม ห า ค ว า ม ฝั น

« Reply #8 on: September 07, 2005, 07:29:11 PM »

โชคดีที่รอจนแก้ผลแล้วค่อยไปเรียนอะค่ะ

ไม่งั้นคงหัวใจวายตายคาสยามสแควร์  Grin

เคล็ดหลักวิชาในตำราขั้นที่ 1 นั่นก็คือ "การทำใจให้สงบ"
SuperHelper

« Reply #9 on: September 07, 2005, 07:30:56 PM »

โชคดีที่รอจนแก้ผลแล้วค่อยไปเรียนอะค่ะ

ไม่งั้นคงหัวใจวายตายคาสยามสแควร์� Grin

หนูวรรณหัวใจแข็งแรง  Wink

phys_pucca
SuperHelper

วิ่งตามฝัน

« Reply #10 on: September 07, 2005, 07:42:25 PM »

อิอิ ดีใจจังมีลูกศิษย์ผมจาก สอวน ม.วลัยลักษณ์ ติดด้วย  Grin

ดีใจกับทุกคนด้วย

คนที่ติดอย่ามัวดีใจเพลินนะครับ รีบๆเตรียมตัวนะครับเดี๋ยวจะมาเีสียใจเอาตอนหลัง

icon adore  PHYSICS NEVER DIE
Nature uses only the longest thread to weave her patterns, so each small piece of her fabric reveals the organization of the entire tapestry. ; Richard P. Feynman

อย่าท้อ อย่าหยุด อย่าเบื่อ ; psaipetc
Pum+PiM+
neutrino
*

« Reply #11 on: September 07, 2005, 07:57:52 PM »

หนูดูผลตอน8โมงครึ่ง แล้วก็นั่งร้องไห้เป็นสายเลือด
จนไม่ได้เข้าเรียนไป 1 คาบ เจอเพื่อนคนไหน ก็กอดเค้าแล้วก็ร้องไห้
"แก.... เราไม่มีฟิสิกส์โอลิมปิกแล้ว"
ร้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จนตาบวม
พอกลับบ้านมาเมื่อกี๊ ตอนทุ่มนึง เฮ่อ ดูอีกรอบว่าใครติดบ้าง
แล้วแบบเอ๊ะ ชื่อมันเปลี่ยนไปนะ ทำไมมีชานนท์ นวลพรรณ แล้วล่ะ เอ๊ะ สรวิศ เอ๊ะ วรรณพร แล้วก็มีชื่อ รตา สุวรรณทอง สาธิตเกษตร อะค่ะ โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย พระเจ้า เหมือนตายแล้วเกิดใหม่เลย
ช่วงที่หนูคิดว่าตกรอบไปแล้ว หนูเข้าใจเลย ว่าหนูรักฟิสิกส์มากแค่ไหน หนูได้โอกาสกลับคืนมาแล้ว หนูจะตั้งใจเต็มที่ค่ะ
จะฟิตตั้งแต่วันนี้เลย

สาธิตเกษตร(เหลือคนเดียวแล้ว) สู้ๆ �;D

แล้วเจอกันนะคะ
SuperHelper

« Reply #12 on: September 07, 2005, 08:00:43 PM »

... ร้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จนตาบวม
พอกลับบ้านมาเมื่อกี๊ ตอนทุ่มนึง เฮ่อ ดูอีกรอบว่าใครติดบ้าง
แล้วแบบเอ๊ะ ชื่อมันเปลี่ยนไปนะ ..โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย พระเจ้า เหมือนตายแล้วเกิดใหม่เลย
...

แล้วถ้าพรุ่งนี้รายชื่อเปลี่ยนอีก จะเหมือนเกิดแล้วตายใหม่ไหม?  Shocked

Peace
neutrino
*

« Reply #13 on: September 07, 2005, 08:13:28 PM »

ถ้าพรุ่งนี้รายชื่อเปลี่ยนอีก ผมก็จะคิดว่ามะรืนนี้มันก็จะเปลี่ยนครับ  Grin

ตอนแรกดูผลก้องงเหมือนกันครับ ไม่ได้เรียนคอมไปประมาณ 20 นาที Undecided

น้ำเงินขาว ดาวสวรรค์ ปัญญาชน เราทุกคนคือตราสถาบัน

P.S.P.2 สายวิทย์เฮฮา
sup-t
neutrino
*

« Reply #14 on: September 07, 2005, 08:19:55 PM »

ยินดีกับคนที่ติดด้วยคับ

ถ้าอยากทราบว่า ขาดอีกเยอะมั๊ยถึงจะติดจะต้องทำไงมั่งอะคับอาจารย์
Pages: 1 2 3 »   Go Up
Print
Jump to: